Rufe talla

Akwai dubban caja a kasuwa a yau, kowanne yana da iyakoki daban-daban. Don isassun cajin sabbin "tutocin" na Samsung Galaxy S23, Galaxy S23 + wanda Galaxy S23 matsananci tabbas kuna buƙatar caja mai takamaiman iko. Anan ga duk abin da kuke buƙatar sani game da caja don kewayon Galaxy S23 ku sani.

A cikin 'yan shekarun nan, ya zama al'ada ga yawancin masana'antun wayoyin hannu ba su haɗa da caja tare da sababbin na'urorin su ba. Abin takaici, Samsung yana cikin su. Shi da sauran masana'antun suna kare wannan al'ada ta hanyar ƙoƙarin rage adadin robobi don haka ceto duniya, amma a bayyane yake cewa suna ƙoƙarin yin tanadin kuɗi.

Don haka dole ne masu amfani su nemo da siyan cajar nasu, ko dai daga masana'anta da kanta ko daga mai siyar da wani ɓangare na uku. Waɗannan masu samar da kayayyaki suna ba da samfura iri-iri, tare da wasu suna da kyau fiye da sauran. Bugu da ƙari, kuna buƙatar gano nawa "ruwan 'ya'yan itace" naku Galaxy S23 da gaske yana bukata. Akwai ƙofa inda ƙaramin wuta ba ya yi maka komai, ko kuma wayarka, kuma ƙarfin da ya yi yawa hasara ne. Don haka yana da mahimmanci ku sami ƙofa wanda zai dace da bukatunku.

Nawa makamashi nake bukata?

Dangane da buƙatun wutar lantarki, S23 mai batirin 3900mAh yana buƙatar mafi ƙarancin ƙarfi, yayin da S23 Ultra mai batirin 5000mAh ke buƙatar mafi yawa. Samfurin "plus" yana sanye da baturi mai karfin 4700 mAh.

Samfurin tushe zai iya ɗaukar matsakaicin 25W "sauri" caji, yayin da 'yan uwansa za su iya yin caji a 45W Don haka wannan yana nufin za ku buƙaci adaftar caji na 23W don S25, da 23W ɗaya don S23+ da S45 Ultra.

Gaskiya, ba komai bane idan kun sami cajar 23W ko 23W don S25+ da S45 Ultra, saboda lokutan cajin sun bambanta da mintuna kaɗan (tare da caja 25W, tsammanin cikakken caji duka biyu cikin kusan awa ɗaya da a). 'yan mintoci kaɗan, tare da 45W ƙasa da awa ɗaya). A cikin wannan yanki, Samsung yana da tanadi na dogon lokaci - na'urorin gasa (musamman na Sinanci) ana iya caja su cikin mintuna 15 ko ƙasa da haka.

Wace caja zan saya?

Sa'an nan akwai tambaya na dama na USB. Idan ka haɗa kebul na USB-C 10W tare da caja 45W, wayarka za ta yi caji a 10W kawai, ba 45W ba.

Kamar yadda muka ambata a farko, akwai adadi mai yawa na caja a kasuwa. Koyaya, zaɓinmu yana da iyaka. Domin Galaxy Za mu iya ba da shawarar classic S23 25W Samsung caja da pro Galaxy S23+ a Galaxy S23 Ultra classic 45W caja.

Kuna iya siyan caja masu sauri, misali, anan

Wanda aka fi karantawa a yau

.