Rufe talla

A cikin ainihin "Image Clipper" wani sabon fasali ne wanda (ya zuwa yanzu) kawai ga wayoyi a cikin jerin Galaxy S23. Ayyukan zaɓar abu a cikin hoto yana ba ku damar raba babban abu a cikin hoton a cikin aikace-aikacen Gallery kuma ku ci gaba da amfani da shi yadda kuke so. 

Kodayake Clipper Hoto wani sabon abu ne wanda ya zo tare da One UI 5.1, wayoyi waɗanda suka riga sun sami sabon tsari. Androidu 13 daga Samsung shigar, har yanzu ba za su iya amfani da shi. Koyaya, zai yuwu a sami shi azaman sabuntawa nan gaba zuwa aikace-aikacen Gallery akan wayoyi waɗanda tuni suna da UI 5.1. Ya kamata waɗannan samfuran su kasance kamar haka: 

  • Galaxy S20, S21, S22 
  • Galaxy Note 20 da Note 20 Ultra 
  • Galaxy Z Fold2, Z Fold3, Z Fold4 
  • Galaxy Z Flip, Z Flip 5G, Galaxy Daga Flip3, Daga Flip4 

A ka'idar, allunan kuma na iya faruwa, musamman game da Galaxy Tab S8, muna kuma fatan cewa samfura kuma na iya jira Galaxy S20 da S21 Fan Edition.

Yadda ake amfani da zaɓin abu a cikin hoto 

  • Buɗe Gallery ko wani app wanda ke ba da damar fasalin. 
  • Zaɓi hoto wanda akwai babban abu a cikinsa. 
  • Riƙe yatsan ku akan abu. 
  • Za ku ga raye-raye na da'irar da'ira, sa'an nan kuma za a gano abu kuma a zaba. 
  • Jawo da sauke motsin motsi don matsar da shi inda kake buƙatar aiki da shi. 
  • Idan ka jefar da abin, za ka iya kwafa shi, raba shi, ko kawai ajiye shi azaman sabon hoto (wanda a ciki za a adana shi tare da bayanan gaskiya). 

A halin yanzu, zaku iya amfani da aikin akan wayoyi kawai Galaxy S23. Gaskiya ne cewa Samsung ya ɗauki wahayi da yawa daga Apple da shi iOS 16 wanda a zahiri ya zo da wannan. Hoton Clipper yana kallon kuma a zahiri yana aiki iri ɗaya, kawai yana da hankali akan na'urar Samsung, saboda a nan zaku iya buɗe aikace-aikacen guda biyu ku ja abubuwa kai tsaye a tsakanin su ba tare da rufe ɗayan ba sannan ku buɗe ɗayan.

Kuna iya siyan wayoyin Samsung tare da goyan bayan UI 5.1 guda ɗaya anan

Wanda aka fi karantawa a yau

.