Rufe talla

Tare da masu biyan kuɗi sama da miliyan 180, Netflix shine sauƙin mafi girman dandamalin yawo na bidiyo a duniya. Tabbas, yawancin shahararsa ta fito ne daga kataloginsa na fina-finai na yau da kullun, amma tabbas ya sami farin jini ta hanyar aikinsa kuma. Anan akwai shawarwari da dabaru guda 5 na Netflix waɗanda suka cancanci sanin idan kuna son tsalle kai tsaye cikin sabis ɗin kuma ku sami mafi kyawun biyan kuɗin ku. 

Mafi kyawun tsari don kyakkyawar kallon ku 

Netflix yana da tsare-tsare guda uku, wanda ya sa ya bambanta da sauran. Hakanan yana rage yawan zaɓin abin da kuke samu don kuɗin ku. Yayin da wasu dandamali na iya amfana daga wannan, a fili suna yin hasarar adadin abun ciki. Ainihin jadawalin kuɗin fito na Netflix zai kashe ku 199 CZK. Amma don kuɗin ku, kawai kuna samun zaɓi na rafi ɗaya da na'ura ɗaya wacce zaku iya saukar da abun cikin don sake kunnawa ta layi. Babu ƙudurin HD ko Ultra HD. Na farko yana cikin farashi 259 CZK, na biyu a farashin 319 CZK kowane wata. Kunshin Standard yana ƙara adadin na'urori zuwa biyu, Premium zuwa huɗu. Abin da Netflix ke so don CZK 319, wasu suna da daidaitattun kuma don ƙasa. Amma a nan kuna biyan kuɗi kawai. Babu lokacin gwaji.

Keɓance asusunku tare da bayanan martaba 

Fasahar shawarwarin da aka keɓance na Netflix, wacce ke yanke shawarar waɗanne taken ke bayyana a shafin gida, na ɗaya daga cikin mafi haɓaka. Ta wannan hanyar, ana tsara kowane layi ɗaya bisa ga abin da kuke kallo, abin da kuka danna, da abin da kuke nema. Irin wannan keɓancewa yana da kyau idan kai kaɗai ne mai amfani, amma ya ɓace alamar idan ka raba asusunka tare da abokai da dangi. Wannan shine inda bayanan martaba ke shigowa. Kowane asusu na iya samun bayanan martaba daban-daban har guda biyar, wanda ke taimakawa wajen ware abubuwan da kowa ke so.

A takaice dai, idan kuna son aiki amma abokin aikin ku masoyi yana kallon wasan kwaikwayo na sabulu kawai saboda wasu dalilai, kowannenku zai iya ƙirƙirar bayanan ku kuma ku karɓi shawarwarin da suka dace da takamaiman abubuwan da kuke so. Kowane bayanin martaba yana da saitunan sa da hoton bayanin martaba waɗanda za'a iya canza su. Ta wannan hanyar, duk lokacin da ka shiga cibiyar sadarwar, za ka iya zaɓar wane bayanin martaba kake son buɗewa, kuma sauyawa tsakanin bayanan martaba yana da sauƙi. Idan daga baya ka yanke shawarar cewa ba kwa buƙatar bayanin martaba, zaka iya share shi cikin sauƙi daga kowace na'ura.

Zazzage abun ciki don kallon layi 

Netflix sabis ne mai yawo wanda ke ba da zaɓi mai yawa na nunin faifan TV, fina-finai, anime, shirye-shiryen bidiyo da ƙari, duk ana samun su akan dubban na'urorin da ke kunna intanet - wannan shine yanayin yawo, dole ne a haɗa ku zuwa ga intanet. Tabbas, akwai yanayi lokacin da ba za ku iya kawai ba ko kuma ba ku so a haɗa ku da Intanet.

Netflix-wasanni
Biyan kuɗin Netflix kuma ya haɗa da samun dama ga Android ina wasa

Ikon saukar da fina-finai da nunin nuni yana da amfani musamman idan kuna zuwa wani wuri da ba shi da tsayayyen haɗin Intanet kuma ba kwa son amfani da tsarin bayanan ku. Zai iya zama doguwar tafiya, bukkar dutse, sansanin bazara da kuma duk wani harka. Alamar zazzage abun ciki zuwa na'urarka kibiya ce mai nuni zuwa ƙasa. Inda kuka samo shi, zaku iya adana irin wannan abun cikin (ba lallai ne ku sauke kowane abun ciki ba saboda lasisi).

Audio da subtitles 

An haɗa abubuwa da yawa a cikin dandamali a cikin nau'ikan sauti da yawa, watau kuma a cikin fassarar Czech. Amma ba koyaushe kuna son kallonsa a cikin yarenmu na asali ba. Koyaya, gaskiya ne cewa kallon Wasan Squidward ko House of Paper a asali na iya zama ɗan zafi. Abin da ya sa za ku iya kunna fassarar Turanci cikin sauƙi tare da fassarar Czech. Lokacin ƙaddamar da abun ciki da aka zaɓa, kawai zaɓi menu wanda yayi kama da kumfa mai ban dariya mai murabba'i tare da kwatance Audio & Subtitles ko Audio da subtitles kuma yana tsakiyar tsakiyar gefen allon nuni.

Boye Netflix lambobin 

A bayyane yake cewa a zahiri za a shafe ku da abun ciki daga farkon. Koyaya, ƙila ba za ku sami ainihin abin da kuke so ba. Hakazalika, ƙasidar guda ɗaya da tayi na iya zama da ruɗani a gare ku. Netflix yana da dubban lakabi, mafi yawancin waɗanda ba za ku iya samun su a kowane menu ba. Lambobin Netflix gajeru ne na lambobi waɗanda aka sanya wa kowane nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in wasan kwaikwayo ko fim. Lokacin da ka rubuta waɗannan lambobin a cikin adireshin adireshin burauzarka, za a kai ka zuwa shafi da ke jera duk taken da ke cikin wannan nau'in. Kuna iya karantawa game da shi nan.

Wanda aka fi karantawa a yau

.