Rufe talla

Ba sai ka yi amfani da wayoyin komai da ruwanka kawai ba Apple Watch ko Galaxy Watch. Garmin tabbataccen alama ne kuma sanannen alama a cikin kasuwar sawa, wanda ya yi fice don ma'aunin awo da sauran ayyuka da yawa. Yanzu na farko sun leko informace game da abin da sabon Forerunner 265 da 965 ya kamata ya kawo. 

Kadan daga cikin na baya-bayan nan leaks sun nuna cewa Garmin zai kaddamar da sabbin agogon Forerunner 265 da 965 a cikin watanni biyu masu zuwa. An ba da rahoton cewa za su ƙara nunin AMOLED mai nau'in Venu kuma suna iya ƙara wasu sabbin abubuwa waɗanda Forerunner 955 da 255 suka rasa a bara. Garmin koyaushe yana siyar da ɗan ƙaramin agogon batsa, mafi kyawun misalta shi ta jerin Forerunner ɗin sa tare da tsarin ƙidayar sa ba za a iya bayyana shi ba. Amma tare da ƴan keɓantawa, Garmin yana ƙoƙarin barin agogon su ya wanzu a kasuwa na ƴan shekaru don kafa kansu kafin ƙaddamar da sabon ƙarni.

A wannan shekara, da alama Garmin yana mai da hankali kan samun nasarar gasarsa. Ya kamata ya ƙara goyon bayan EKG kuma, yin hukunci ta sabuntawa zuwa aikace-aikacen Garmin Connect, ma'aunin zafin fata. Idan Apple sabunta nasa Apple Watch sau ɗaya a shekara, wanda shine ainihin abin da Samsung ke yi da shi Galaxy Watch, Garmin na iya son ginawa akan wannan, aƙalla tare da shahararrun samfuransa. Wakilai biyu na jerin Forerunner na iya zama farkon wanda zai karɓi sake zagayowar sabuntawa na shekara-shekara.

Idan leaks gaskiya ne, Garmin Forerunner 265 da 965 za su haɗu da mafi kyawun abin da Forerunner da Venu jerin za su bayar. A ma’ana, zai ɓata wa duk wanda ya sayi samfuran shekarar da ta gabata, waɗanda ba su kai shekara ɗaya ba. Sabbin abubuwan ya kamata su wuce har zuwa kwanaki 15 a cikin yanayin smartwatch kuma har zuwa sa'o'i 24 a yanayin GPS, waɗanda ke da babban sakamako a gaban nunin AMOLED. Ya kamata agogon ya ƙara Shirye-shiryen Horon da inganta Batirin Jiki. Sabuwar fasali ɗaya zai zama Ƙwararrun Gudun Gudun-Gidan hannu wanda ke ba ku informace game da tsayin mataki, ƙarancinsa da sauran bayanan, waɗanda galibi kuna buƙatar ƙarin na'urar Garmin (Running Dynamics Pod) don nunawa.

Kuna iya siyan mafi kyawun agogon wayo anan

Wanda aka fi karantawa a yau

.