Rufe talla

Google ya saki masu haɓakawa na farko ɗan lokaci kaɗan da suka wuce preview Androida 14. Yanzu ya sanar da jadawalin sakin sa na farko. Idan ya tsaya kan tsarin da ya saita, zai saki samfotin masu haɓakawa guda biyu da betas guda huɗu kafin ya fitar da ingantaccen sigar. Ya kamata ya zo wani lokaci bayan Yuli.

Google ya riga ya fitar da samfotin masu haɓakawa guda ɗaya, don haka akwai sauran guda ɗaya. An shirya fitowa a watan Maris, kamar yadda ya tsara. A watan Afrilu Android 14 zai buɗe shirin beta don haka mutane da yawa za su iya "sa hannu" akan shi. Ba kamar samfotin masu haɓakawa ba, waɗanda za a iyakance su ga wayoyin Pixel kawai, da alama shirin beta zai kasance a buɗe ga ƙarin na'urori.

An shirya fitar da beta na biyu a watan Mayu, lokacin da Google ke gudanar da taron masu haɓakawa na Google I/O. Zai iya sanar da ita nan take. Wataƙila wannan beta zai zo da ƙarin labarai fiye da na farko. Google yana shirin fitar da beta na uku a watan Yuni. Wataƙila zai ƙara fasali da nufin masu haɓakawa. Beta na ƙarshe zai ƙare a watan Yuli. Game da Android 13 zuwa Android 12 mai yiwuwa shine ingantaccen sigar na gaba Androidza a sake ku a watan Agusta. Nan da nan bayan haka, Samsung zai fara gwada tsarinsa na One UI 6.0, wanda yakamata ya kasance akan duk na'urori masu tallafi. Galaxy gudanar da isar a karshen shekara, watakila ma a baya.

Zai zama mai ban sha'awa ganin yadda samfuran Google masu zuwa suka "daidaita" cikin wannan jadawalin. A cewar rahotannin da ba na hukuma ba, a hukumance kamfanin zai gabatar da Pixel Tablet da aka dade ana jira a taron da aka ambata, yayin da wani lokaci a wannan shekarar ake sa ran zai bayyana wayar hannu mai naɗewa ga duniya. Jakar Pixel. Sannan akwai kuma wayar Pixel 7a, wacce yakamata a bayyana yayin lokacin beta. Google yawanci yana sanya sabbin na'urori a cikin shirin beta daga baya.

Wanda aka fi karantawa a yau

.