Rufe talla

Galaxy S23, Galaxy S23+ a Galaxy S23 Ultra zai zama mafi ɗorewa "marasa juriya" wayowin komai da ruwan da Samsung ya taɓa ƙirƙira. Firam ɗin su yana amfani da kayan aluminium iri ɗaya (Armor Aluminum) kamar samfuran shekarar da ta gabata, suna alfahari da juriya iri ɗaya ga ruwa da ƙura, amma suna da sabon ƙarni na kariyar Gorilla Glass mai suna. Gorilla Glass Victus 2.

A bara, wasu masu shakka sun yi imanin cewa Armor Aluminum shine kawai gimmick talla na Samsung. Kowane gwajin haƙuri Galaxy Koyaya, S22 ya tabbatar da cewa nau'ikan nau'ikan samfuran flagship sun kasance, tare da wasu ƙari, an gina su kamar tanki.

Nasiha Galaxy S23 yana amfani da kayan aluminium iri ɗaya. Ya fi juriya ga karce da faɗuwa fiye da maganin da ya gabata. Kuma idan aka yi la'akari da cewa sabbin "tuta" na giant na Koriya suna da ƙima ko žasa kamar na shekarar da ta gabata, ana iya tsammanin su ma za su ci gwajin dorewa tare da launuka masu tashi - musamman ma tun da suna alfaharin kariya mafi kyau.

Sabbin wayoyin hannu kuma suna da takaddun shaida na IP68 don jure ruwa da ƙura. Wannan yana nufin su tsira na minti 30 a zurfin har zuwa 1,5 m kuma kada su sami matsala a cikin yanayi mai ƙura. Wani abu kuma shine ruwan gishiri, ba tare da waya ba Galaxy, Ko da menene ma'aunin IP ɗin da ya dace, bai kamata ku yi iyo a cikin teku ba.

Gilashin kariya Gorilla Glass Victus 2 yakamata ya ba da juriya iri ɗaya kamar na ƙarni na baya kuma a lokaci guda mafi kyawun kariya daga faɗuwa. Kamfanin kera sa, Corning, ya ce ya kera sabon gilashin ne musamman domin ya zama mai juriya ga digowa a saman tudu kamar shimfidar siminti. A jadada, a taqaice, Galaxy S23, Galaxy S23+ a Galaxy S23 Ultra zai zama mafi ɗorewa "na yau da kullun" wayoyin Samsung da za ku iya saya.

Wanda aka fi karantawa a yau

.