Rufe talla

Jerin flagship na gaba na Samsung Galaxy S23 zai, tare da yuwuwar iyaka akan tabbas, gudu kai tsaye daga akwatin akan babban tsarin UI 5.1. Ba da daɗewa ba bayan gabatarwar jerin, ya kamata su fara karɓar shi a cikin hanyar sabuntawa dalsi na'urar Galaxy. Yanzu, yayin da ya rage kwanaki biyu kacal a ƙaddamar da shi, an fitar da jerin abubuwan da sigar UI na gaba za ta kawo.

Ɗayan UI 5.1 zai kasance cikin labarai mafi mahimmanci, bisa ga gidan yanar gizon WinFuture.de wanda uwar garken ya ambata. SamMobile sun haɗa da sabon widget ɗin baturi wanda zai ba masu amfani damar duba matakin baturin duk na'urorin da aka haɗa (kamar agogo Galaxy Watch ko belun kunne Galaxy Buds) a wuri guda akan allon gida. Idan kuna jin daɗin amfani da matatun gaskiya tare da abokanka, zaku iya amfani da fasalin Kamara na AR Emoji don ɗaukar hotuna tare da mutane har uku a cikin firam yayin da fuskokinku suka zama emojis. An kuma saita ƙa'idar Gallery don samun haɓaka mai fa'ida ga Albums ɗin Iyali da aka Raba, wanda zai sauƙaƙa raba hotuna tare da ƙaunatattunku ta amfani da bayanan ɗan adam wanda zai iya gane fuskokinsu. Wannan wani abu ne da masu amfani da Hotunan Google suka sani sosai.

 

Ɗayan UI 5.1 kuma zai ba ku damar saita fuskar bangon waya daban-daban akan allon kulle dangane da ayyukan mai amfani na yanzu. Zai yiwu a zaɓi bango ɗaya don aiki, ɗaya don wasanni, da dai sauransu ta hanyar saita hanyoyi daban-daban. Har ila yau, ƙarawa zai kawo ingantaccen widget din yanayi tare da sabon salon zane da kuma taƙaitaccen yanayin yanayi na yanzu, ingantaccen DeX inda a cikin yanayin tsagawa zaka iya jawo mai rarrabawa a tsakiyar allon don sake girman windows biyu, ingantattun saituna. shawarwarin da za su bayyana yanzu a saman nuni kuma su sanar da ku abubuwa masu amfani don gwadawa ko saitunan da ke buƙatar kulawar ku don ku iya kunna ko gwada su nan da nan, ko ingantaccen app na Samsung Notes wanda ke ba masu amfani da yawa damar gyara bayanin kula lokaci guda.

Hakanan abin lura shine ikon bincika lambar QR a cikin mayen saitin kuma canja wurin asusun Google da Samsung ta atomatik da cibiyoyin sadarwar Wi-Fi da aka adana daga tsohuwar na'urar. Wannan fasalin zai keɓanta ga jerin Galaxy S23 da mafi girma mai goyan bayan ƙa'idar mara waya ta Low Energy. Nasiha Galaxy Za a gabatar da S23 riga a ranar Laraba. Tare da shi, Samsung da alama zai ƙaddamar da sabon jerin littattafan rubutu Galaxy Littafi3.

Wanda aka fi karantawa a yau

.