Rufe talla

Kodayake Samsung yana da niyyar gabatar da manyan layin wayoyin hannu don 2023 kawai a ranar 1 ga Fabrairu, godiya ga adadin leaks da muka riga muka sami ra'ayin abin da zai kawo. Don haka a nan za ku iya ganin kwatanta Galaxy S23+ vs. Galaxy S22+ da yadda za su bambanta da juna kuma su kasance iri ɗaya. 

Kashe 

  • 6,6 ″ AMOLED 2X mai ƙarfi tare da 2340 x 1080 pixels (393 ppi), ƙimar wartsakewa mai daidaitawa 48 zuwa 120 Hz, HDR10+ 

Dangane da ƙayyadaddun takaddun takarda, ba za mu ga canji da yawa a nan ba. Amma shin yana da mahimmanci idan abin da muke da shi a nan yana aiki da kyau? Ba mu san matsakaicin haske ba, daga abin da muke tsammanin ƙarin haɓaka, gilashin da ke rufe nunin yakamata ya zama fasahar Gorilla Glass Victus 2, bara Gorilla Glass Victus + ne.

Chip da ƙwaƙwalwar ajiya 

  • Qualcomm Snapdragon 8 Gen2 
  • 8 GB RAM 
  • 256/512GB ajiya 

Abu mafi mahimmanci, ba shakka, shine cewa Snapdragon 8 Gen 2 don Galaxy ya maye gurbin guntuwar Exynos 2200, wanda zamu iya cewa da kwanciyar hankali cewa Samsung bai yi kyau sosai ba. Tabbas yana da ban sha'awa Galaxy S23 + zai zo tare da 256GB na ƙwaƙwalwar tushe, daga 128GB a bara. RAM ya rage a 8 GB. 

Kamara  

  • Fadin kwana: 50 MPx, kusurwar kallo 85 digiri, 23 mm, f/1.8, OIS, pixel dual  
  • Madaidaicin kusurwa mai faɗi: 12 MPx, kusurwar kallo 120 digiri, 13 mm, f/2.2  
  • Ruwan tabarau na telephoto: 10 MPx, kusurwar kallo 36 digiri, 69 mm, f/2.4, 3x zuƙowa na gani  
  • Kamara ta Selfie: 12 MPx, kusurwar kallo 80 digiri, 25 mm, f/2.2, HDR10+ 

Ƙayyadaddun ƙayyadaddun manyan kyamarori uku suna kama da juna. Amma har yanzu ba mu san girman na'urori masu auna firikwensin guda ɗaya ba, don haka ko da ƙuduri da haske iri ɗaya ne, haɓaka pixels kuma na iya haɓaka hoton da aka samu. Bugu da kari, muna sa ran babba software wizardry daga Samsung. Koyaya, kyamarar selfie ta gaba za ta sami canje-canje, tana tsalle daga 10 zuwa 12 MPx.

Girma 

  • Galaxy S23 +: 157,8 x 76,2 x 7,6 mm, nauyi 195 g  
  • Galaxy S22 +: 157,4 x 75,8 x 7,6 mm, nauyi 196 g 

Tabbas, gabaɗayan girma an ƙaddara ta girman girman nuni. Ko da yake iri ɗaya ne, za mu ga wani haɓakar chassis, lokacin da na'urar za ta yi girma da dubun mm a tsayi da faɗi. Amma ba mu san dalilin da ya sa hakan zai kasance ba. Kauri ya kasance iri ɗaya, nauyin zai zama gram ɗaya mara kyau. 

Baturi da caji 

  • Galaxy S23 +: 4700 mAh, 45W cajin USB 
  • Galaxy S22 +: 4500 mAh, 45W cajin USB 

Ga baturin, akwai ingantaccen ci gaba lokacin da ƙarfinsa a cikin akwati Galaxy S23+ yayi tsalle da 200 mAh. Koyaya, saboda guntu, haɓakar jimiri na iya zama mafi girma da gaske fiye da wanda manyan batura ke bayarwa.

Haɗin kai da sauransu 

Galaxy S23+ zai sami haɓakawa ta fuskar fasahar mara waya, don haka zai sami Wi-Fi 6E akan Wi-Fi 6 da Bluetooth 5.3 vs. Bluetooth 5.2. Tabbas, juriya na ruwa bisa ga IP68, tallafi don cibiyoyin sadarwar 5G da kasancewar Androida 13 tare da superstructure Uaya daga cikin UI 5.1, wanda duka kewayon zai kasance a matsayin na farko daga fayil ɗin Samsung.

Akwai canje-canje a nan, kuma ko da ba su da yawa, wannan ba yana nufin ba za su sami ci gaba ba. Hakanan yana da mahimmanci a gane cewa abin da muka riga muka sani bazai zama komai ba (kuma bazai zama 100% gaskiya ba). Samsung yana zaburar da duniya kuma yana ƙirƙira gaba tare da ra'ayoyinsa na juyin juya hali da fasaharsa, kuma da yawa kuma za su dogara ne akan farashin da aka saita, wanda zai taka muhimmiyar rawa a cikin ƙimar ƙimar abokan ciniki don canzawa daga tsarar da suke amfani da ita kuma, watakila. , a cikin nawa abokan ciniki na gasar Samsung za su iya ja zuwa gefensa. 

Samsung jerin Galaxy Kuna iya siyan S22 anan

Wanda aka fi karantawa a yau

.