Rufe talla

A karshe Samsung ya gabatar da wani sabo Galaxy S23 Ultra kamara. Wannan shine firikwensin hoto na 200MPx ISOCELL HP2 wanda aka dade ana hasashe. Ya riga ya zama firikwensin 200MPx na huɗu na giant na Koriya kuma, a cewarsa, yana ba da mafi kyawun hoto da ingancin bidiyo.

ISOCELL HP2 firikwensin 1/1.3-inch ne mai girman pixel 0,6 microns. Don haka ya fi firikwensin ƙarami ISOCELL HP1 (Girman 1/1.22-inch tare da 0,64-micron pixels), wanda aka gabatar a shekarar da ta gabata. Samsung duk da haka yana da'awar, cewa ISOCELL HP2 ita ce mafi girman firikwensinsa har zuwa yau, kamar yadda yake da fasahar D-VTG (Dual Vertical Transfer Gate) wanda ke ƙara yawan ƙarfin kowane pixel fiye da 33%, yana haifar da haɓakar launi mafi kyau da kuma rage yawan haske.

Sabuwar firikwensin kuma yana da fasahar binning Tetra2Pixel, wanda, dangane da hasken yanayi, zai iya ɗaukar hotuna 50MPx tare da girman pixel 1,2 micron (4in1 binning) ko hotuna 12,5MPx tare da pixels 2,4 micron (16in1 binning). Hakanan yana goyan bayan rikodin bidiyo har zuwa 8K a 30fps tare da fa'idar kallo a cikin yanayin 50MPx, wanda ke nufin yana amfani da manyan pixels a wannan ƙuduri fiye da ƙarni na baya na ƙira a cikin kewayon. Galaxy S.

Galaxy Kamarar S23 Ultra za ta zama flagship na Samsung

A cewar Samsung, ISOCELL HP2 yana ba da sauri kuma mafi aminci autofocus a cikin ƙananan haske godiya ga fasahar Super QPD (Quad Phase Detection). Hakanan yana iya ɗaukar hotuna 200 a cikin daƙiƙa ɗaya a cikakken ƙudurin MPx 15, wanda ya sa ya zama firikwensin MPx 200 mafi sauri na Koriya ta yau.

Don ingantacciyar HDR, sabon firikwensin a cikin yanayin 50MPx yana amfani da fasahar DSG (Dual Signal Gain), wanda ke ɗaukar gajerun bayanai da tsayi lokaci guda, ma'ana yana iya ɗaukar hotuna da bidiyo na HDR-matakin pixel. Hakanan firikwensin ya ƙunshi Smart ISO Pro, wanda ke ba wayar damar ɗaukar hotuna 12,5MP a lokaci guda da bidiyo na 4K HDR a 60fps.

ISOCELL HP2 ya riga ya shiga cikin samarwa da yawa, wanda kusan yana nufin za a daidaita shi zuwa babban flagship na gaba na Samsung na gaba. Galaxy S23 Ultra. Nasiha Galaxy Za a gabatar da S23 a cikin kusan biyu makonni.

Samsung jerin Galaxy Kuna iya siyan S22 anan

Wanda aka fi karantawa a yau

.