Rufe talla

2023 yana nan kuma tare da shi ya zo da wani jerin ci gaba a cikin gine-ginen guntu. Wannan yana nufin cewa yayin da ayyukan masana'antu ke raguwa (4nm a cikin yanayin Snapdragon 8 Gen 2), kwakwalwan kwamfuta sun zama masu ƙarfi, duk da haka suna da ƙarancin ƙarfi. Ko a kalla haka ya kamata ya kasance. Kuma Samsung na bukatar gaske. 

Wayar hannu na iya zama babba, amma idan tana da mummunan rayuwar batir, za ku guje mata. Idan bai yini duka tare da ku ba, idan bai shirya don aikin da kuke buƙata ya yi ba, yana da ban tsoro. Jimiri ba wai kawai ƙarfin baturi ya ƙayyade ba, amma kuma ta yadda ingantaccen guntu yake. Kuma Exynos na ƙarshe ba daidai ba ne mai gamsarwa, a zahiri Samsung ba zai iya gyara kayan aikin sa ba har ma da Snapdragon 8 Gen 1 a ciki. Galaxy S22.

Mujallar tomsguide.com yana bitar wayoyi daban-daban, wadanda kuma yake gwada rayuwar batir ta hanyar loda shafukan yanar gizo kullum. Ma'anar zinare yana kusa da sa'o'i 12, amma babu ɗayan jerin da ya kai wannan lambar Galaxy S22. Galaxy S22 Ultra da Galaxy S22+ suna ƙarƙashin sa'o'i 10 kawai, Galaxy S22 ma yana ƙarƙashin sa'o'i 8. Pixel 7 (ko 7 Pro) kawai ya fi muni.

Tomsguide baturi

Nasiha Galaxy Koyaya, S23 zai sami Snapdragon 8 Gen 2 a wannan shekara, a duniya. Ko da yake ba za mu san cikakken jimiri gaba ɗaya ba har sai gwaje-gwaje, alƙawarin tsayin jimiri tabbas yana nan. Bayan haka, Samsung yakamata ya kara batirin samfurin kuma Galaxy S22 da S22+ don haka yana sane da inda tutocinsa ke raguwa da kuma inda yake buƙatar haɓakawa. Za mu gano komai a ranar 1 ga Fabrairu.

Samsung jerin Galaxy Kuna iya siyan S22 anan

Wanda aka fi karantawa a yau

.