Rufe talla

A wannan shekara, Samsung zai yi sauri ya gabatar da layin wayarsa na wayar hannu kadan kafin bara. Musamman, zai yi hakan a ranar 1 ga Fabrairu. Amma yaya za su kasance? Galaxy S23 pre-umarni, samuwan kowane samfuri kuma yaushe za a fara tallace-tallace masu kaifi? 

A jere Galaxy Samsung ya ƙaddamar da S22 a ranar 9 ga Fabrairu, 2022, fiye da mako guda bayan shirin ƙaddamar da wannan shekara. Idan kuma muka duba Galaxy S22 pre-oda, akwai wasu rudani. Pre-oda Galaxy S22 da S22+ sun fara a ranar da aka gabatar da wayoyin kuma suna aiki har zuwa 10 ga Maris. Ta haka siyar su mai kaifi ta fara a ranar 11 ga Maris, 2022.

Pre-oda Galaxy Amma S22 Ultra ya ɗauki ɗan gajeren lokaci, kawai har zuwa 24 ga Fabrairu. An fara sayar da wannan babban samfurin a ranar 25 ga Fabrairu. Amma kamar yadda muka sani, Samsung na iya yin gaggawar gaggawar shi saboda an dade ana fama da rashin wadatar kayayyaki, musamman samfurin Ultra. Don haka bari mu yi fatan cewa a wannan shekara masana'antun Koriya ta Kudu za su kasance da shiri sosai, kuma saboda yana da sauri sosai tare da ƙaddamar da kewayon.

Pre-oda Galaxy S23 na ɗan gajeren lokaci 

Me yasa pre-oda suke da mahimmanci? Yafi saboda, a cewar su, Samsung zai gano sha'awar samfuran kowane mutum kuma saboda haka zai iya iyakance samar da samfurin ɗaya da haɓaka na ɗayan. Tun da abokin ciniki zai sami kari daban-daban a matsayin wani ɓangare na pre-oda, wanda ba a sani ba tukuna, yana da fa'ida a gare shi kada ya jira da oda kafin farawa mai kaifi. Bugu da ƙari, za a kuma ba da fifiko a cikin tallace-tallace.

Idan muka bi halin da ake ciki a bara, ya kamata Galaxy S23 ku Galaxy S23 Plus pre-umarni zai ƙare daga Fabrairu 1 zuwa Maris 2, lokacin da farkon tallace-tallace mai kaifi zai fara ranar Juma'a, Maris 3. Idan ana yin oda Galaxy S23 Ultra na iya ɗaukar pre-oda har zuwa ranar Alhamis, 16 ga Fabrairu, lokacin da samfurin saman-da-kewa zai ci gaba da siyarwa a ranar Juma'a, 17 ga Fabrairu. Amma idan Samsung bai tsawaita lokacin pre-oda na samfuran asali na jerin biyu ba, wannan kwanan wata zai shafi duka nau'ikan nau'ikan uku.

Amma da alama Samsung ba zai iya shafar sarkar samar da kayayyaki ta kowace hanya ba. KUMA Apple A bara, ya fara sayar da ɗayan nau'ikan nau'ikan nau'ikan iPhone 14, wato wanda ke da sunan laƙabi Plus, tare da jinkiri mai yawa. Amma ya sha wahala daga ƙarancin wadatar samfuran Pro, wanda tabbas za a nuna shi a cikin ƙarancin sakamakon kuɗin sa a cikin Q4 2022 (shekarar kasafin kuɗi ta 1). Amma Samsung ya iya sanya ido sosai kan lamarin ya zuwa yanzu, don haka za mu iya yarda da gaske cewa yana guje wa kurakuran Apple.

Jerin wayoyi Galaxy Misali, zaku iya siyan S22 anan

Wanda aka fi karantawa a yau

.