Rufe talla

A 'yan shekarun da suka gabata, Samsung ya fadada kewayon wayoyin salula na zamani tare da wani samfurin, wanda aka yiwa lakabi da "Ultra". Ya faru kamar yadda a cikin jerin Galaxy S, don haka kusa da layi Galaxy Bayanan kula. Kodayake an riga an dakatar da ƙarshen ƙarshen, Samsung ya yanke shawarar ci gaba da hanyar haɗin yanar gizon Galaxy Samfurin bayanin kula Galaxy S22 Ultra. 

Tare da ƙaddamar da sabuwar wayar salula, Samsung ya ƙara bambanta nau'in na'urar. Ainihin, a nan muna da Ultra, wanda ke wakiltar mafi kyawun haɗin gwiwa tare da S Pen, jerin asali, wanda yake cikakke ne mai tsayi, da na'urorin nadawa na Z Fold da Z Flip waɗanda ke ci tare da ginin su. Kodayake samfurin na biyu da aka ambata ya fada cikin babban matsayi tare da farashinsa, ba don kowa ba ne, amma tare da kayan aiki.

Ultra maimakon jerin Galaxy A 

Don kar a lalata tallace-tallace, Samsung dole ne ya sami daidaito tsakanin duk waɗannan samfuran. Don na'urori irin su Galaxy S20, Galaxy S21 ku Galaxy S22, mun ga cewa duk waɗannan samfuran da gaske suna da ikon yin fice da kansu don kada su mamaye sauran. Kamfanin ya tabbatar da cewa ya fi ƙarfin ɗaukar wannan dabarar da kuma daidaita shi don yawan maimaitawa. Babu wata alama da ke nuna cewa za ta ƙaddamar da nau'ikan flagship daban-daban guda uku Galaxy S bai ci gaba a cikin shekaru masu zuwa ba. Amma watakila lokaci ya yi da Samsung zai sake maimaita dabarar tare da wayoyin hannu masu ninkawa.

Nasiha Galaxy Z Flip yana kama da kyakkyawan ɗan takara don wannan. Farashin farawa daga CZK 27 ya isa ga samfurin Ultra. A samfurin Galaxy Z Fold, wanda farashinsa ya riga ya fara a 44 CZK, yana iya zama da ɗan wahalar hawa har ma mafi girma. Samsung na iya ma rage farashin farkon wayarsa mai naɗewa don samun araha ga abokan ciniki, yayin da yake bai wa waɗanda ke buƙatar ƙarin zaɓi don siyan samfurin Ultra - a zahiri yana tafiya ta wata hanya ta daban fiye da gabatar da jerin wayoyi masu ninkawa. Galaxy A.

Menene Ultra zai fi kyau a ciki? 

Bari mu ɗauka cewa wannan ya riga ya faru a wannan shekara kuma za mu gani Galaxy Daga Flip5 Ultra. Menene Samsung zai iya bayarwa don sanya wannan ƙirar ta fice da kanta? Nuni na waje wani sashe ne na na'urar nadawa clamshell. Baya ga wannan, yana son ingantattun kyamarori da rayuwar baturi.

Amma yana da yuwuwa irin wannan haɓakawa na buƙatar wayar ta kasance mai nauyi da kauri fiye da samfuran da ake da su. Kuma wannan shine ainihin abin da muke so? Abokan ciniki waɗanda ke buƙatar mafi kyawun kawai za su iya karɓar wannan sulhu. Ga wadanda suka gamsu da "tushen", tabbas za su gamsu kawai da abin da Samsung ke shirya musu a cikin samfurin. Galaxy Daga Flip5.

Duk samfuran biyu yakamata su bayar da irin wannan matakin karko kuma su kula da matakin juriya na ruwa. Hakanan yakamata su yi amfani da kayan ƙima iri ɗaya. A ƙarshe, kuna samun abin da kuke biya. Tabbas, zai zama manufa don samo shi daga ƙananan farashin sigar asali, kuma ba kawai ƙara farashin yiwuwar Ultra ba, amma idan aka ba da yanayin tattalin arziki na yanzu, yana da wuyar gaske. Amma a hankali, yana iya zama mafi amfani don faɗaɗa kewayon Galaxy Z maimakon wasu na'urar nadawa suna shiga layi Galaxy A.

Galaxy Misali, zaku iya siya daga Flip4 anan

Wanda aka fi karantawa a yau

.