Rufe talla

Kyawawan Kulle's Sound Assistant module ya sami sabon sabuntawa. Yana haɓaka sigar sa zuwa 4.4.00.3 kuma, bisa ga ƙa'idar canji, yana kawo kwanciyar hankali don tallafawa aikin GTS.

Samfurin Mataimakin Sauti yana ba masu amfani damar keɓance saitunan sauti akan wayoyinsu Galaxy dalla-dalla fiye da amfani da saituna a cikin babban tsarin UI guda ɗaya. Misali, za su iya keɓanta bayyanar ma'aunin ƙara, sanya jigogi zuwa gare shi, daidaita ƙarar kowane aikace-aikacen, amfani da tasiri daban-daban ga muryarsu ko kunna sauti daga tushe da yawa lokaci guda.

Yanzu mafi yawan Kyawawan Modulolin Kulle suna goyan bayan fasalin Galaxy don Raba (GTS), wanda ke ba ku damar raba saitunan su tare da sauran masu amfani da na'ura Galaxy. Mataimakin Sauti yana ɗaya daga cikinsu. Duk da yake ba mu san ko akwai wasu batutuwan da ke haɗa GTS a cikin wannan ƙirar ba, Samsung ya ce tallafin GTS yanzu ya daidaita a ciki (don haka fasalin ya kamata ya yi aiki mafi kyau ko mafi dogaro a cikin ƙirar). An sabunta sigar Mataimakin Sauti a halin yanzu ana fitar da shi a duk yankuna da ke akwai Lock mai kyau, don haka sabon iu namu. Kuna iya sauke shi daga kantin sayar da Galaxy store.

Da yake magana game da sabuntawa, Kulle mai kyau yanzu yana ba ku damar sabunta duk samfuran sa lokaci ɗaya. Kawai danna alamar dige-dige guda uku kuma zaɓi "Sabuntawa duka". Sannan app ɗin zai kai ku kantin Galaxy Ajiye kuma zai fara zazzage duk abubuwan da ake samu.

Wanda aka fi karantawa a yau

.