Rufe talla

Samsung ya gabatar da duo na agogonsa masu wayo a wannan shekara Galaxy Watch5. Idan aka kwatanta da samfurin da ya gabata, samfurin asali bai kawo haka ba, samfurin WatchKoyaya, 5 Pro ya bambanta da ƙirar Classic ta baya - wato, dangane da bacewar bezel, karar titanium da kristal sapphire. Amma me za mu so mu gani a Galaxy Watch6?

Gaskiya ne cewa mun saba da rashin juzu'i mai jujjuyawa da kyau, kuma ba za a iya cewa muna buƙatar Samsung ya koma samfurin Classic ba. Titanium yana da kyau, amma agogon yana da nauyi saboda shi. Za mu so mu maye gurbin duk wani abu mai daraja gaba ɗaya da wani abu mafi araha kuma mai ɗorewa, kamar harka da aka yi da guduro tare da zaruruwan carbon. Wannan kayan ya fito ne don ƙarfinsa da sauƙi, wanda shine dalilin da ya sa masana'antun kamar Casio ko Garmin ke amfani da shi. Bugu da ƙari, ba shi da irin waɗannan buƙatun akan albarkatun ma'adinai, inda yin amfani da titanium don kayan masarufi na iya zama kamar sharar gida mai sauƙi. Agogon zai kasance mai ɗorewa, mai sauƙi kuma mai rahusa. Abin da kuma za mu so shi ne ya sa su kasa. Kuma ko da ya rage kawai firam a kusa da nuni. Bayan haka, sapphire na iya tsayayya da wani abu, don haka babu buƙatar kare shi ta hanyar artificially.

Babu wani abu da ya zama dole, kawai bari Samsung ya ci gaba da rayuwar batir na kwanaki uku na samfurin Pro, da ayyuka da ƙayyadaddun nunin, wanda har yanzu yana da daɗi bayan duka. Amma ba muna cewa ba zai so yin aiki akan ƙirar asali ba, wanda kuma ya cancanci ƙarin haɓaka ƙarfin baturi. Amma ba zai yiwu ba, saboda kamfanin yana buƙatar bambance nau'ikan nau'ikan guda biyu, kuma jimiri yana ɗaya daga cikin manyan dalilan da za a biya ƙarin ƙarin sigar kayan aiki.

Sannan, ba shakka, akwai rigima. Samsung yana nufin da kyau, amma jama'a na iya ba su fahimta sosai ba. Silicone yana da daɗi sosai, amma madaurin malam buɗe ido kawai baya aiki da kyau tare da mai da hankali kan agogon. Anan zan cire duk wani yunƙuri na ƙima da yin fare a gefen amintaccen. TARE DABayan haka, kawai madaurin Velcro nailan na yau da kullun zai yi, wanda yake da dorewa kuma mai amfani. Bayan haka, a nan Samsung na iya yin wahayi zuwa ga Apple, wanda ga sa Apple Watch Ultra ya gabatar da wasu madauri masu kyau da ja. Tabbas, ba lallai ne ya kwafa su 1:1 ba, amma ɗan ilhama ba ta taɓa yin zafi ba.

Galaxy WatchKuna iya siyan 5 Pro, misali, anan

Wanda aka fi karantawa a yau

.