Rufe talla

Smart Watches suna da wayo saboda suna iya yin abubuwa da yawa. Tabbas, zai ɗauki ɗan lokaci kafin a haɗa su duka. Anan akwai dabaru da dabaru guda 10 don yin mu'amala da su cikin sauƙi Galaxy Watch4 (Classic) a Watch5 (Pro), wanda tabbas zai sa amfani da su ya zama mai daɗi a gare ku.

Yadda ake sabuntawa Galaxy Watch

Kamar yadda tsarin aiki na waya da ƙari-kan ke karɓar sabuntawa, haka ma smartwatches. Kuma tunda Samsung yana ɗaya daga cikin manyan masana'antunsu, kuma menene ƙari, yana da takamaiman dabarun kawo sabbin abubuwa na yau da kullun ga samfuransa, wayoyi, allunan da agogon sa suna da daraja. Galaxy sabunta akai-akai. TARE DA Galaxy Watch4, Samsung ya sake fasalin manufar agogon smart. Ya ba su Wear OS 3, wanda ya yi aiki tare da Google kuma ya kawar da Tizen na baya. Galaxy Watch5 zuwa Watch5 Pro sannan ya kawo sabbin abubuwa da yawa, alal misali a cikin yanki na dials, wanda, duk da haka, masana'anta kuma suna ba da samfuran tsofaffi.

  • Doke ƙasa kan babban fuskar agogon.  
  • zabi Nastavini ikon gear.  
  • Gungura ƙasa kuma zaɓi menu Aktualizace software 
  • Idan akwai sabuntawa, zaɓi shi Zazzage kuma shigar. 

Koyaya, ƙila ka riga an saukar da sabuntawar idan kun kunna wannan zaɓi (zai iya bayyana kai tsaye akan allon sanarwar ku). A wannan yanayin, kawai kuna buƙatar tabbatar da zaɓin Shigar. Amma za ku sami wani zaɓi a ƙasa Shigar da dare, lokacin da za a sabunta agogon ku ba tare da jira gabaɗayan aikin ba. Tabbas, wannan yana ɗaukar ɗan lokaci, saboda dole ne a fara sarrafa kunshin shigarwa sannan a sanya shi. Tabbas, ba za ku iya aiki tare da agogon a wannan lokacin ba. A ƙarƙashin waɗannan tayin, zaku iya karanta kai tsaye a cikin agogon abin da sabon sigar zai kawo. A lokacin shigarwa, nuni yana nuna maka motsin motsin motsi da kuma adadin adadin aikin. Lokaci ya dogara da samfurin agogon ku kuma ba shakka girman sabuntawar. Don sabunta tsarin kai tsaye a agogon, muna ba da shawarar yin cajin shi zuwa aƙalla 50%.

Yadda ake samun batattu Galaxy Watch

Gaskiya ne cewa muna neman wayoyin hannu da yawa fiye da agogon da aka nannade a wuyan hannu. Amma akwai yanayi da yawa idan muka cire su sannan kuma ba mu san inda muka bar su ba. Da farko, yana da kyau a kunna zaɓin bincike da farko, sa'an nan kuma, ba shakka, san yadda ake nemo batattu. Galaxy Watch. Yana da mahimmanci a ambaci cewa idan ba ku kunna zaɓin bincike ta hanyar aikace-aikacen ba Galaxy Weariya hade da SmartThings, ba za ku yi sa'a ba. Dangane da haka, samun waya tare da taimakon agogo ya fi fahimta. Lokacin haɗa agogon tare da wayar bude app Galaxy Weariya. Danna nan Nemo agogona. Idan ba ku buɗe kuma ku kafa SmartThings app ba tukuna, kuna buƙatar yin hakan. Don haka danna Ci gaba kuma zaɓi matsayi inda ba shakka zaɓin ya dace Daidaito. Sannan kunna hanyoyin shiga da ake buƙata. Ana amfani da SmartThing app da farko don sarrafa gidanku mai wayo da kuma ba da damar aikin Nemo don amfani, dole ne a fara zazzage shi domin zaɓin ya bayyana akan shafin Rayuwa. Sai yadda ake samun Galaxy Watch?

  • Bude aikace-aikacen Galaxy Weariya. 
  • Zaɓi wani zaɓi Nemo agogona. 
  • Hakanan, za a tura ku zuwa SmartThings, inda idan ba ku da fasalin Nemo shigar, yi haka tare da nunin zaɓi a wuta, wanda ku na'urar aikace-aikacen zai iya bincika. 
  • Yanzu kuna iya ganin taswira tare da samfuran da aka samo. Don haka kawai zaɓi naku anan Galaxy Watch kuma kana iya ganin inda suke a halin yanzu. 
  • Kuna iya kewaya zuwa wurinsu ko buga musu waya. 
  • Idan ka fara menu, zaka iya kunna zaɓuɓɓukan sanarwa idan ka manta na'urar ko raba wurinta. 

Lokacin da aka saita SmartThings, duk lokacin da ka taɓa app ɗin Galaxy Weariya yi Nemo agogona, za a tura ku kai tsaye zuwa sashin da ya dace. Idan kuna amfani da Rarraba Iyali, kuna iya ganin na'urorin membobin gida anan. Yana da kyau a bi duk wannan tsari tun kafin ainihin asarar agogon ya faru, saboda a lokacin zai yi wahala a same shi. 

Yadda ake saka apps a ciki Galaxy Watch

Doke sama daga kasan allon agogon don zaɓar app Google Play. Anan zaka iya zaɓar App akan waya bincika abun ciki da kuke da shi a wayarka shigar, amma ba a cikin agogo ba, kuma gyara wannan. Kawai danna taken da aka zaɓa kuma a ba shi Shigar. Koyaya, akwai kuma shafuka guda ɗaya a ƙasa waɗanda Google da kanta ke ba da shawarar. Waɗannan su ne, alal misali, aikace-aikacen da aka zaɓa, ko waɗanda aka mayar da hankali kan jigo, musamman don bayyani na dacewa, yawan aiki, yawo na kiɗa, da sauransu. Bincike shima yana aiki anan.

Yadda ake yin iyo tare da Samsung Galaxy Watch

Idan kai mai agogo ne Galaxy Watch4 kuma sababbi, dole ne ku kasance kuna son su sosai wanda ba kwa son cire su ko da a lokacin nishaɗin ruwa. Yanayin zafi na yanzu yana kiran su, kuma labari mai dadi shine cewa idan ba za ku yi ruwa ba, za ku iya ajiye su a wuyan hannu.  Kamar yadda shi da kansa ya bayyana Samsung, Galaxy Watch4 zuwa Galaxy Watch4 Classic suna da juriya bisa ga ma'aunin soja na MIL-STD-810G, gilashin su shine ƙayyadaddun Gorilla Glass DX. Don haka babu shakka wani abu zai dawwama. Ana lissafin juriyar ruwa a nan azaman ATM 5, zaku iya karantawa a ƙasan su. Amma menene ma'anar wannan nadi? Cewa kamfanin ya gwada agogon a zurfin mita 1,5 na tsawon mintuna 30. Yana nufin kawai ba su damu da yin iyo ba. Koyaya, idan kuna so ku shiga ƙarƙashin ƙasa, zai fi kyau ku bar su a ƙasa. Ba a tsara su don nutsewa ba. Idan agogon ku ya riga ya ɗanɗana wani abu, ko kuma musamman ƴan faɗuwa, bai kamata ku fallasa shi ga ruwa ba kwata-kwata. Ko da agogon ku ba ya iya jure ruwa, ku tuna cewa ba ya lalacewa. Don haka idan kuna shiga cikin ruwa tare da su, ya kamata ku kunna makullin ruwa - sai dai idan kuna bin diddigin ayyukanku a halin yanzu, inda agogon ya yi ta atomatik lokacin yin iyo, misali.

  • Doke allon daga sama zuwa kasa. 
  • A cikin daidaitaccen shimfidar wuri, aikin yana kan allo na biyu. 
  • Matsa alamar digon ruwa biyu kusa da juna.

Har ila yau, duk lokacin da agogon ku ya jike, ya kamata ku bushe shi sosai bayan haka da tsabta mai laushi. Bayan amfani da ruwa a cikin ruwa ko ruwan chlorinated, kurkura a cikin ruwa mai dadi kuma bushe. Idan ba ku yi haka ba, ruwan gishiri na iya sa agogon ya sami aiki ko wasu matsalolin kwaskwarima. Lallai ba kwa son gishiri mai tsumma a ƙarƙashin bezel a cikin yanayin ƙirar Classic ko dai. Amma guje wa wasanni na ruwa kamar wasan gudun kan ruwa. Wannan shi ne saboda saurin watsa ruwa na iya shiga agogon cikin sauƙi fiye da idan kawai yana fuskantar matsi na yanayi.

Yadda ake canza keyboard a ciki Galaxy Watch

Tsohuwar madannai a kan na'urar Galaxy Watch keyboard ne na gargajiya na T9. Wannan na iya yin ma'ana ta wasu hanyoyi, tunda an iyakance ku da ƙaramin nunin agogon bayan komai. Hakanan zaka iya amfani da lafazin murya don aika saƙonni da bincike, kodayake ƙila ba za ka so ba. Kyakkyawan tsarin Wear Koyaya, OS yana cikin ikon yin amfani da aikace-aikacen ɓangare na uku, koda lokacin da ake canza ayyukan asali. A wannan yanayin, zaku iya zazzage ƙa'idar Gboard don na'urar ku Galaxy Watch kuma yi amfani da wannan cikakken madannai a cikin dukkan tsarin.

  • Bude akan wayarka Google Play. 
  • Nemo aikace-aikacen Gang. 
  • Danna kan tayin Akwai akan na'urori da yawa. 
  • Zaɓi nan Shigar kusa da samfurin agogon. 
  • Bude aikace-aikacen akan wayarka Samsung Weariya. 
  • bayarwa Saitunan agogo. 
  • Zaɓi tayin Gabaɗaya. 
  • Danna kan Jerin maɓallan madannai. 
  • Anan, zaɓi zaɓi Vtsoho madannai kuma zaɓi Gang. 
  • A agogon, idan ya cancanta, tabbatar da saitunan halayen aikace-aikacen. 

Yadda za a Galaxy Watch saita faɗuwar ganowa 

Aikin gano faɗuwa ya fara bayyana a agogo Galaxy Watch Active2, kawai sai Samsung ya ƙara shi zuwa Galaxy Watch4, da kuma inganta shi kadan. Mai amfani kuma zai iya saita ƙarfin a cikin menu. Yadda za a Galaxy Watch saita gano faɗuwa yana da amfani idan kawai saboda zai iya ceton ku a cikin yanayi na rikici. Hakanan zaka iya saita aikin akan tsoffin samfuran agogon smart na kamfanin. Hanyar za ta kasance kama da juna, kawai zaɓuɓɓukan na iya bambanta kaɗan, musamman game da hankali. Manufar aikin shi ne, idan agogon ya gano fadowar mai sanye da shi, zai aika da bayanan da suka dace game da shi zuwa ga wadanda aka zaba tare da inda yake, domin su san inda wanda abin ya shafa yake. Hakanan za'a iya haɗa kira ta atomatik.

  • Bude ƙa'idar akan wayar da aka haɗa Galaxy Weariya. 
  • zabi Saitunan agogo. 
  • Zabi Na gaba fasali. 
  • Matsa menu SOS. 
  • Kunna canji a nan Lokacin gano faɗuwar wahala. 
  • Sannan dole ne ku kunna izinin don sanin wurin, samun damar SMS da Waya. 
  • A cikin taga bayanin fasalin, danna Na yarda. 
  • A kan menu Ƙara lambar gaggawa zaku iya zaɓar waɗanda aikin zai sanar da ku. 

Yadda ake auna tsarin jiki da Galaxy Watch

Smart Watches daga duk masana'antun suna ci gaba da haɓaka don kawo masu amfani da su sabbin zaɓuɓɓuka don auna lafiyar su. Yaushe Galaxy Watch tabbas ba shi da bambanci. Wannan jerin agogon wayo daga Samsung ya sami babban ci gaba tare da haɓaka daidaitattun, inda yake da ƙarin na'urori masu auna firikwensin don ƙarin ingantaccen bincike na jikin ku. Galaxy Watch sun ƙunshi na'urar firikwensin bioelectrical impedance analysis (BIA) wanda ke ba ka damar auna kitsen jiki har ma da tsokar kwarangwal. Na'urar firikwensin yana aika ƙananan igiyoyin ruwa zuwa cikin jiki don auna adadin tsoka, mai da ruwa a cikin jiki. Ko da yake ba shi da lahani ga mutane, bai kamata ku auna yanayin jikin ku yayin daukar ciki ba. Kar a ɗauki ma'auni idan kana da katin da aka dasa a cikin jikinkaiosbugun zuciya, defibrillator ko wasu na'urorin likitanci na lantarki.

  • Jeka menu na aikace-aikacen kuma zaɓi aikace-aikace Lafiya Samsung. 
  • Gungura ƙasa kuma zaɓi menu Tsarin jiki. 
  • Idan kuna da ma'auni a nan, gungura ƙasa ko sanya shi madaidaiciya Auna. 
  • Idan kuna auna tsarin jikin ku a karon farko, dole ne ku shigar da tsayin ku da jinsinku, sannan kuma dole ne ku shigar da nauyin da kuke a yanzu kafin kowane auna. Danna kan Tabbatar. 
  • Sanya yatsu na tsakiya da na zobe akan maɓallan home a Baya kuma fara auna abun da ke cikin jiki. 
  • Sannan zaku iya duba sakamakon da aka auna na kayan jikin ku akan nunin agogon. A ƙasan ƙasa, Hakanan ana iya tura ku zuwa sakamakon akan wayarku.

Yadda za a canja wurin kiɗa tsakanin Samsung da Galaxy Watch

Kallon kallo Galaxy Watch suna da haɗe-haɗen ƙwaƙwalwar ajiya wanda zaku iya amfani da su kuma ku cika ta hanyoyi da yawa. Tabbas, ana ba da ita kai tsaye don shigar da aikace-aikacen, amma kuma ya dace da adana kiɗan. Sannan lokacin da za ku je wasanni, ba kwa buƙatar samun wayarku tare da ku, kuma har yanzu kuna iya jin daɗin waƙoƙin da kuka fi so. Don yadda ake canja wurin kiɗa tsakanin waya da Galaxy Watch, kuna buƙatar zuwa aikace-aikacen Galaxy Weariya. Tsofaffin zamani Galaxy Watch sun sami ɗan sauƙi tare da Tizen tare da tsohuwar sigar app. A gare su, ya isa ya fara Galaxy Weariya kuma dama kasa matsa kan zabin Ƙara abun ciki zuwa agogon ku. Masu mallaka Galaxy Watch4 s Wear OS 3 yana da ɗan rikitarwa, ko kuma kawai dole ne su danna ƙari.

  • Bude aikace-aikacen Galaxy Weariya. 
  • Zaɓi tayin Saitunan agogo. 
  • Gungura ƙasa kuma zaɓi Gudanar da abun ciki. 
  • Yanzu zaku iya danna nan Ƙara waƙoƙi. 

Yadda ake canza aikin maɓallin zuwa Galaxy Watch

Dukkanmu mun saba da wani abu daban, kuma duk kuna amfani da na'urar ku ɗan bambanta. Idan baku gamsu da daidaitaccen taswirar ayyukan maɓallin zuwa ba Galaxy Watch4, zaku iya canza su. Tabbas, ba gaba ɗaya ba bisa ga ka'ida, amma kuna da zaɓuɓɓuka da yawa. Danna maɓallin saman saman koyaushe yana ɗaukar ku zuwa fuskar agogon. Amma idan kun riƙe shi na dogon lokaci, zaku kira mataimakin muryar Bixby, wanda ba ku buƙatar gaske. Sannan za a tura ku zuwa Saituna ta hanyar danna shi sau biyu da sauri. Maɓallin ƙasa yawanci yana ɗaukar ku baya mataki ɗaya. 

  • Je zuwa Nastavini. 
  • Zabi Na gaba fasali. 
  • Gungura ƙasa kuma zaɓi Keɓance maɓallan. 

Maɓallin saman ana kiransa maɓallin Gida. Don danna sau biyu, zaku iya ƙididdige zaɓuɓɓuka don shi, kamar je zuwa ƙa'idar ƙarshe, buɗe mai ƙidayar lokaci, gallery, kiɗa, Intanet, kalanda, kalkuleta, kamfas, lambobin sadarwa, taswirori, nemo waya, saiti, Google Play da kusan duka duka. zaɓuɓɓuka da ayyukan da agogon ya ba ku suna bayarwa. Idan ka danna ka riƙe shi, zaka iya rikitar da kawo Bixby tare da kawo menu na kashewa.

Yadda ake cirewa Galaxy Watch ta hanyar aikace-aikacen Galaxy Weariya 

Kun sami sabo Galaxy Watch? Amma menene game da samfurin baya? Tabbas, kai tsaye yayi tayin sayar dashi. Amma kafin wannan, ya kamata ku ɗauki wasu matakai. To ga yadda ake cirewa Galaxy Watch kuma sun dawo da saitunan masana'anta. Akwai, ba shakka, ƙarin hanyoyin, amma wannan shine wanda ya yi aiki a gare mu. Ana biyan matakin farko na tarin, misali, ko da na belun kunne Galaxy Buds, saboda ana kuma sarrafa su ta hanyar aikace-aikacen Galaxy Weariya.

  • Bude aikace-aikacen Galaxy Weariya. 
  • Idan ka ga wata na'ura banda wacce kake son cirewa, gungurawa zuwa gareta canza. 
  • Ƙarƙashin sunan na'urar ku da aka haɗa da nunawa, danna kan Layukan kwance uku. 
  • Na'urar da aka zaɓa da kake son cirewa yakamata ta nuna An haɗa. 
  • Zaɓi tayin da ke ƙasa Gudanar da na'ura. 
  • nan zaɓi na'urar da aka haɗa, wanda kake son cirewa. 
  • Sannan danna kasa Cire. 
  • Idan ka ga taga pop-up, sake dannawa Cire. 

Don haka ta wannan hanyar kun cire wayar ku daga agogon. Amma har yanzu suna iya ƙunsar bayanan ku. Tun da ba ku da damar yin amfani da su daga wayarku, ci gaba da amfani da su.

  • Ta danna yatsanka zuwa sama akan nunin agogon bude menu na aikace-aikacen. 
  • zabi Nastavini. 
  • Gungura ƙasa kuma zaɓi Gabaɗaya. 
  • Sake gungura ƙasa kuma zaɓi menu a nan Maida. 

Agogon zai ba ku damar ƙirƙirar madadin, ko kuna amfani da zaɓi ko a'a, kuna buƙatar sake taɓawa sau ɗaya Maida. Daga nan za ku ga alamar gear, tambarin Samsung da kuma zaɓin harshe, wanda ke nuna cewa babu bayanan da ya rage a agogon.

Galaxy Watch5 zuwa WatchKuna iya siyan 5 Pro, misali, anan

Wanda aka fi karantawa a yau

.