Rufe talla

Sanarwar Labarai: Daidai shekaru hamsin bayan shahararriyar ƙungiyar Sarauniya ta fito da kundi na farko, za a sake yin sautin waƙoƙin su a filin wasa na Prague's O2. A watan Mayu na shekara mai zuwa, ƙungiyar Queenie za ta fito a kan mataki a nan, tare da ba da girmamawa ga almara na Birtaniya tare da kiɗansu. Wasan zai bi diddigin abubuwan ban mamaki na wannan layin a cikin 2021, lokacin da suka sami nasarar cika filin O2 dare uku a jere.

Wasan kwaikwayon, wanda ake kira Queen Relived, zai gabatar da mafi girman hits da wakokin da ba a san su ba tare da haske mai ban sha'awa da nunin multimedia a ranar 18 ga Mayu. "Wasan kide-kide na Sarauniya ba kawai kan manyan kide-kide ba ne, sun kuma kasance game da abubuwan ban mamaki," in ji Michael Kluch. "Muna ƙoƙarin kusantar su a cikin ruhu ɗaya, muna kiran shi gidan wasan kwaikwayo na wasan kwaikwayo."

Filin O2 zai sake ganin allon LCD mafi girma da aka taɓa amfani da shi a cikin wannan zauren, piano yana tashi sama da shugabannin ƴan kallo kuma, ba shakka, haske mai ban mamaki da tasirin pyrotechnic.

Queenie se dali dohromady před 16 lety v Praze. Za tuto dobu vyrostli do pozice jedné z předních světových tribute kapel a mají za sebou přes tisíc tuzemských i zahraničních vystoupení. Hráli na oficiální narozeninové oslavě britské královny Alžběty II., vysloužili si také pozvání na memoriál Freddieho Mercuryho ve švýcarském Montreux.

Kodayake wasan kwaikwayon Queenie ya dogara ne akan cikakkiyar hulɗar dukkan membobin ƙungiyar biyar, babban tauraro shine mawaƙa, kamar takwarar su ta Burtaniya. Michael Kluch yana kula da matsayi mafi wahala na acrobatics na muryar Mercury, kuma bayyanarsa da motsin sa suna tunatar da mu game da Sarauniyar gaba a matsayinsa. Masu sauraro da ƙwararru suna jin daɗin halayensa, kamar yadda aka tabbatar ta zaɓin da ya yi na lambar yabo ta gidan wasan kwaikwayo ta Thalia saboda rawar da ya taka a cikin kiɗan Freddie.

Kluch ya haɗu a kan mataki ta mai bugu Petr Baláš, bassist Martin Binhack, mawallafin keyboard Michal David (daidaituwar sunaye tare da tauraruwar disco ba daidai ba ne) da kuma guitarist Rudy Neumann. Lissafin yana nufin jerin gwanon kide-kide na Sarauniya, lokacin da kwata-kwata na Freddie Mercury, John Deacon, Brian May da kuma Roger Taylor Spike Edney ya kara masa nauyi akan madanni.

Queenie ta yi imanin cewa wasan kwaikwayo mai zuwa zai fi ban sha'awa fiye da wasanni uku na bara. "Ba ma kwatanta kanmu da Sarauniya ba, tabbas akwai asali guda ɗaya kawai," in ji Kluch. "Amma kamar su, mu masu kamala ne kuma muna tabbatar da baiwa mutane kwarewa da ba za su taba mantawa ba."

Wasan yana gudana ne a ranar Alhamis, Mayu 18, 2023 daga 20:00 a filin O2 na Prague (Českomoravská 2345/17a, Prague 9).

Wanda aka fi karantawa a yau

.