Rufe talla

Tabbas yana ɗaya daga cikin shahararrun aikace-aikacen ɗaukar rubutu na dogon lokaci Evernote. Asalinsa ma ya koma zamanin da ko wayoyin zamani babu su. Koyaya, da sauri ya dace da shekarun wayowin komai da ruwan kuma ya zama “app” na zaɓi ga mutane da yawa. Ya kasance alama mai zaman kanta a duk tsawon rayuwarsa, amma yanzu an bayyana cewa yana samun sabon mai shi. Koyaya, masu amfani basu buƙatar damuwa game da wannan canjin, aƙalla a yanzu.

Ivan Small, Shugaba na Kamfanin Evernote, kamfanin da ke bayan mashahurin mai tsara bayanin kula, ya sanar da cewa Bending Spoons yana karɓar aikace-aikacen. Lankwasawa Spoons shine Italiyanci mai haɓaka ingantaccen hoto da kayan gyara bidiyo na Remini da Splice. Sayen, wanda ba a bayyana bayanan kuɗin ba, ana sa ran kammala shi a farkon shekara mai zuwa.

 

Ƙananan masu sha'awar Evernote sun tabbatar da cewa app ɗin zai tabbatar da sadaukarwarsa ga bayanan mai amfani da keɓantacce. Ya kara da cewa manhajar na iya cin gajiyar sabbin fasahohin mai ita kuma ta zama wani bangare na manyan manhajojin da a yanzu suka hada da kayan aikin gyaran hoto da bidiyo. Ko da bayan an gama siyan, Evernote ba zai canza dare ɗaya ba ga masu amfani da shi, amma nan gaba kadan yana shirin ci gaba da shirinsa na yanzu don ƙara sabbin abubuwa, kamar haɗawar kalandar Microsoft 365. Manhajar ta riga ta kawo ƙanana da yawa. amma fasali da ake buƙata sosai kamar widget din don Android i iOS, abubuwan da za'a iya gyarawa na bayanin kula, ko ƙaramin ma'aunin labarun gefe akan allunan.

Koyaya, babu ɗayan waɗannan da ke da tabbacin cewa app ɗin zai kasance iri ɗaya har abada. Yayin da kamfanonin biyu ke zurfafa haɗin kai cikin lokaci, masu amfani yakamata su yi tsammanin manyan canje-canje ga yadda yake aiki, daga sarrafa asusun su zuwa biyan kuɗi zuwa Cokali Lanƙwasa. Koyaya, idan aikin sa ya bambanta gwargwadon yadda zai daina zama abin da yake, akwai hanyoyi da yawa da za su iya maye gurbinsa, kamar su Notion, Notability, Microsoft OneNote, Zoho Notebook ko ClickUp.

Evernote akan Google Play

Wanda aka fi karantawa a yau

.