Rufe talla

Harshen Material Ka ƙirƙira tabbas yana ɗaya daga cikin mafi kyawun abubuwa game da Androidu 13. Sama da duka, yana kawo rayayyun mu'amalar mai amfani da ke da daɗi da jan hankali. TARE DA Androidem 13 kuna da ƙarin sassauci yayin zabar palette mai launi da widgets, kuma kuna samun ƙarin zaɓuɓɓuka don gumaka, wanda ke ɗaukar UI 5.0 ɗaya har ma da gaba. Yadda ake kunna gumakan jigo a kan tsarin Android 13 da UI 5.0 guda ɗaya ba su da rikitarwa kwata-kwata. 

An ƙera gumakan jigo don sauya nunin hoto don mafi dacewa da manyan launukan da aka yi amfani da su a duk faɗuwar. Suna kawai haɗawa cikin mafi kyawun wannan hanyar, wanda zai iya dacewa da ƙarancin masu ƙima, amma a gefe guda, nuni iri ɗaya na gumaka ba zai iya bayyana sosai ba.

Yadda ake kunna gumakan jigogi 

  • Riƙe yatsan ku a saman na'urar. 
  • Zabi Baya da salo. 
  • zabi Launi mai launi. 
  • Gungura ƙasa kuma duba menu Yi amfani da palette icon app. 
  • A ƙarshe, tabbatar da wannan tare da tayin Amfani. 

Ko da yake an tsara fasalin don sanya gumakan su yi kama da wani yanki na dubawa, har yanzu akwai lakabi da yawa waɗanda ba sa amfani da gumakan monochrome. Sakamakon haka, suna cikin jerin gumakan da suke kama da hannu a ido. A gefe guda kuma, aikace-aikacen da aka fi amfani da su na Google da Samsung sun riga sun karɓi wannan jigon, don haka da ɗan ƙoƙari ba zai zama da wahala gaba ɗaya ba.

Wanda aka fi karantawa a yau

.