Rufe talla

Tun lokacin da aka kunna booting Androidtare da ginanniyar 13 na One UI 5.0, Samsung yana yin kyau sosai (na'urori dozin da yawa sun karɓi shi a cikin ƴan makonnin da suka gabata. Galaxy), tabbas ya riga ya yi nisa sosai a cikin ci gaban One UI 5.1. Wannan ya kamata a hankali ya zama sabuntawa na farko na sigar One UI 5.0, sai dai idan Samsung ya yanke shawarar canza tsarin da aka daɗe na ƙididdige ƙima (wanda da alama baya cikin ajanda).

Amma yaushe ginin UI 5.1 zai zo? Idan aka yi la'akari da sabuntawar UI guda ɗaya da suka gabata, ana iya sa ran farawa a cikin jerin flagship na gaba na Samsung Galaxy S23. Hakazalika, ana iya sa ran kawo abubuwan da ba za su kasance a kan tsofaffin wayoyi da allunan na Koriya ba, aƙalla ba nan da nan ba.

Wataƙila Samsung zai iya kawo sabbin abubuwan daga One UI 5.1 zuwa tsoffin na'urorin sa jim kaɗan bayan jerin Galaxy S23 zai buga shaguna. Matsakaicin matakin da kamfani ke fitar da sabuntawar One UI 5.0 kwanan nan yana nuna cewa zai iya fara fitar da UI 5.1 guda ɗaya zuwa na'urorin da ke akwai kafin a ƙaddamar da jerin flagship na gaba.

Waɗanne na'urori ne za su karɓi ginin Oneaya na UI 5.1 shima abin asiri ne a wannan lokacin. Koyaya, muna iya tabbatar da cewa na'urorin Samsung da aka ƙaddamar a cikin 2021 da 2022 za su cancanci yin amfani da su, gami da duk "tuta" da ƙirar tsaka-tsaki kamar su. Galaxy A52/A53 a Galaxy A72/A73. Hakanan zai iya zuwa akan tsakiyar kewayon wayoyi da wayoyin hannu Galaxy, wanda aka kaddamar a cikin 2019 da 2020 kuma an yi alkawarin ingantawa sau uku Androidu, kodayake ƙila sun riga sun sami sabuntawar babban tsarin ƙarshe na ƙarshe.

A kowane hali, za mu jira na ɗan lokaci don ganin yadda abin zai kasance a zahiri. Samsung da alama ya fi mai da hankali kan sakin One UI 5.0 a yanzu, yana fatan a yi shi a baya. wannan shekara.

Wayoyin Samsung tare da tallafi Androidu 13 za ku iya saya a nan

Wanda aka fi karantawa a yau

.