Rufe talla

Har sai an gabatar da jerin tutocin Samsung na gaba Galaxy A bayyane yake, S23 ya wuce watanni biyu kadan. Daga leaks daban-daban na baya-bayan nan, mun riga mun san game da shi, alal misali, yadda samfuran mutum ɗaya zasu yi kama, ko kuma menene chipset yakamata ya fitar dasu. Yanzu babban samfurin jerin - S23 Ultra - ya sami takaddun shaida na FCC.

Galaxy S23 Ultra ya karɓi takaddun FCC kwanaki kaɗan bayan sa karba model S23 da S23+, ko kuma wajen su batura. An jera wayar a cikin takaddun shaida a ƙarƙashin lambar ƙirar A3LSMS918B. Wannan ya zama bambance-bambancen sa na duniya kuma da alama ya ɓace mahimman haɓakawa guda biyu. Dangane da takaddun, Ultra na gaba yana amfani da cajin 25W kawai (EP-TA800) kuma kawai "san" Wi-Fi 6E (802.11ax).

Wadannan informace duk da haka, ya kamata a sha tare da gishiri, kamar yadda Samsung ke gwada wayoyinsa da cajar 25W, duk da cewa suna goyon bayan caji mai girma. Kawai tuna da takaddun shaida na FCC a cikin yanayin ƙirar ƙirar yanzu Galaxy S22 + a S22 matsananci, wanda ya jera su tare da caja 25W EP-TA800, kodayake suna goyan bayan cajin 45W. Dangane da abin da ma'aunin Wi-Fi S23 Ultra zai goyi bayan, duk abubuwan leaks suna ba da shawarar cewa zai zama sabon ma'aunin Wi-Fi 7 (802.11be), ba Wi-Fi 6E da aka ambata ba (802.11ax).

Ana kuma jera batirin wayar a cikin takaddun shaida a ƙarƙashin lambar ƙirar EB-BS918ABY. Ba a bayyana ƙarfinsa ba, amma bisa ga tsofaffi da sabbin leaks, zai kasance iri ɗaya da Ultra na yanzu, watau 5000 mAh. Bugu da ƙari, takaddun shaida ya nuna cewa wayar ta dace da S Pen stylus (EJ-PS918), wanda ke amfani da fasaha daga Wacom.

Galaxy Bugu da kari, S23 Ultra yakamata ya inganta mai karatu hotunan yatsu, ingantacciyar kyamarar gaba tare da daidaitawar hoton gani ko ƙarin kariya mai dorewa na gilashin nuni da ruwan tabarau na kamara. Babban haɓakawa, duk da haka, shine kyamarar 200MPx, wacce yakamata ta iya ɗaukar gaske mai ban sha'awa hotuna. Kamar sauran samfura a cikin jerin, wayar yakamata tayi amfani da ita sauri bambancin chipset Snapdragon 8 Gen2.

Kuna iya siyan wayoyin wayoyin Samsung na yanzu a nan, misali

Wanda aka fi karantawa a yau

.