Rufe talla

Samsung na iya kan daidaitaccen samfurin samfurin flagship na Samsung na gaba Galaxy S23 don amfani da dabarun yanke farashi, wanda sakamakonsa zai kasance "yanke baya" ko datsa wasu ayyuka. Dangane da sabon leak ɗin, ɗayan ayyukan da aka rage na iya zama "injin girgiza", watau haptic feedback.

Wani mai leken asiri mai suna No name (@chunvn8888) a Twitter ya fito dashi bayani, wancan samfurin asali Galaxy S23 za a gyara kayan aikin sa sosai. Bai raba ƙarin cikakkun bayanai ba, wanda zai iya nufin wasu abubuwa.

Yana iya zama cewa S23 + da S23 Ultra za su sami mafi kyawun ra'ayi na haptic fiye da jerin Galaxy S22, yayin da samfurin tushe baya. Ko kuma yana iya nufin S23 + da S23 Ultra za su sami amsawar haptic iri ɗaya kamar jerin Galaxy S22 (wanda ya sami babban ci gaba akan jerin S21), yayin da daidaitaccen ƙirar zai zama ƙasa da ƙasa - ko da idan aka kwatanta da shi. Galaxy S22.

Ko da a ɗauka cewa wannan ledar ta dogara ne akan gaskiya, babu tabbacin cewa mizanin Galaxy S23 zai kasance mai rahusa fiye da SXNUMX lokacin da ake siyarwa Galaxy S22. A gefe guda, Samsung na iya ƙoƙarin cike gibin bayan jerin FE (Fan Edition), a gefe guda, rahotannin anecdotal daga lokacin bazara sun nuna cewa jerin na iya dawowa shekara mai zuwa. Giant na Koriya a wannan shekara samfurin wannan jerin a cikin tsari Galaxy Bai fito da S22 FE ba tukuna, kuma babu alamar shi ma.

Daidaitawa Galaxy In ba haka ba S23 yakamata ya sami girman nuni iri ɗaya kamar na S22 kuma a zahiri iri ɗaya ne girma, tare da ɗan ƙaramin ƙarfi mafi girma batura kuma kamar sauran samfuran, da alama za a yi amfani da shi ta hanyar Snapdragon 8 Gen 2 chipset (da yuwuwar Exynos 2300 shima). Za a gabatar da jerin shirye-shiryen a ciki Fabrairu.

Jerin wayoyi Galaxy Misali, zaku iya siyan S22 anan

Wanda aka fi karantawa a yau

.