Rufe talla

Ba za mu iya tunanin rayuwa ba tare da fasahar zamani ba. Amma wani lokacin muna so mu huta daga komai. Ba ma son yin magana da abokan aiki daga aiki, mu'amala da ayyukan gida ko wani abu makamancin haka. Muna so mu zauna mu yi wasan da muka fi so. Idan kuna son ci gaba da ci gaba ko raba shi a cikin cibiyoyin sadarwar da aka yi niyya don hakan, hakika abu ne mai sauƙi. 

League of Legends wasa ne na wasan kwamfuta da yawa akan layi (MOBA). Mai haɓakawa kuma babban mai rarraba shine Wasannin Riot kuma wasan an yi niyya don tsarin aiki macOS da Windows. An yi wahayi zuwa ta Blizzard Entertainment's Defence of the Olds (DotA) mod na Warcraft 3. An sanar da shi a ranar 7 ga Oktoba, 2008 kuma an ƙaddamar da shi a ranar 27 ga Oktoba, 2009 kuma har yanzu yana jin daɗin sha'awar 'yan wasa a duniya. A cikin wasan, kuna sarrafa zakara guda ɗaya tare da ƙwarewa na musamman a wasa ɗaya kuma kuyi yaƙi tare da ƙungiyar ku da abokan gaba akan taswira mai faɗi ɗaya. Makasudin wasan shine ya lalata abokan gaba Nexus, wanda shine babban tsari kusa da tushen abokan adawar. Wasan kuma na iya ƙarewa tare da ƙwaƙƙwaran ƙungiya ɗaya, bayan mintuna 15 (dukkan dole ne su yarda) ko kuma bayan mintuna 20 (4 cikin 5 dole ne su faɗi). Matches guda ɗaya yawanci suna ɗaukar mintuna 20 zuwa 60.

Yadda ake rikodin League of Legends ta amfani da gamepad Windows 

Masu amfani da tsarin Windows suna da ginanniyar kayan aikin rikodin allo akwai. Tare da shi, zaku iya ɗaukar kowane aiki akan tebur kuma don sanya shi dacewa don amfani, yana ba ku zaɓuɓɓuka don saita gajerun hanyoyin keyboard. Bayan loda, za ka iya kuma raba bidiyo a kan rare social networks kamar YouTube da dai sauransu tare da kawai 'yan sauki akafi.

EaseUS RecExperts 1

A zahiri, kawai kuna buƙatar danna gunkin Windows akan madannai da kan allo don zaɓar Nastavini -> Wasanni. Bayan taga panel wasan ya bayyana, kunna maɓallin Rikodi. Na gaba, saita gajerun hanyoyin madannai bisa ga bukatunku. Bayan an gama saitin, buɗe wasan kuma ɗaukar allon ta latsa maɓallan Win+Alt+R. 

Yadda ake yin rikodin League of Legends tare da EaseUS RecExperts 

Rikicin EaseUS yana sauƙaƙa yin rikodin wasanni kamar LoL a cikin babban inganci. A cikin ci-gaba saituna, za ka iya saita fitarwa format (MP4, MOV, AVI, FLV, MKV, MP3, AAC, WAV, OGG, FLAC), inganci da frame kudi na fitarwa video. Hakanan ana iya saita ƙimar samfurin Bitrate da mai jiwuwa. Lokacin yin rikodin wasan, zaku iya yin rikodin allo, halayenku tare da kyamarar gidan yanar gizo, kuma a lokaci guda ɗaukar muryar ku daga makirufo kuma cikin sauƙin ƙara wasu tasirin. A halin yanzu, wannan kayan aiki yana ba ku aikin ɗaukar hoto daga bidiyon da aka ajiye.

Dukan abu ne mai sauqi qwarai kuma musamman ilhama. Ainihin, kawai kuna ƙaddamar da wasan da kuke son yin rikodin ci gaban ku, ƙaddamar da app ɗin rikodin wasan EaseUS, sannan zaɓi yanayin wasa. IN Saituna a Video Kuna ƙayyade ƙimar firam (daga 1 zuwa 144), ingancin bidiyo da tsari. A kan menu game za ka iya ayyana ko da daban-daban yadudduka. Bayan duk saitunan da suka wajaba, komawa zuwa yanayin yanayin wasan, zaɓi wasan kuma danna kan KARANTA.

A cikin mahallin za ku ga ƙaramin mashaya yana nuna lokacin rikodin ku, inda idan ya cancanta za ku iya ɗaukar hotuna yayin yin rikodi ko saita takamaiman lokaci don dakatar da rikodin ta danna alamar agogon da ke kan kayan aiki. Bayan kun gama yin rikodi, kuna iya ma gyara shi a cikin editan da aka gina.  

Abin da ke da mahimmanci shi ne cewa yana da araha kuma mai sauƙi mai sauƙi wanda ke ba ku zaɓi mai yawa. Godiya ga editan da aka haɗa, ba dole ba ne ka shigo da bidiyon a ko'ina kuma ka gyara shi ta hanya mai rikitarwa lokacin da kake buƙatar shiga bayan gida. Anan zaka iya yin shi a yanzu, da sauri da kuma ladabi. EaseUS RecExperts ya dace da Windows 11/10/8 da kuma 7 (watau GalaxyBoocích), kazalika tare da macOS 10.13 da kuma daga baya. 

Zazzage EaseUS RecExperts app nan

Wanda aka fi karantawa a yau

.