Rufe talla

Samsung's One UI superstructure na zahiri yana cike da fasalulluka na tsaro, daga dandalin Knox zuwa Babban Jaka mai aminci zuwa zaɓuɓɓuka da yawa don kullewa da buɗe wayarka. Galaxy. Bugu da kari, One UI yana ba da kayan aikin da za su iya zuwa da amfani lokacin da kuka rasa na'urarku, gami da Nemo Wayar hannu ta. Wani fasalin tsaro don hana wasu samun damar bayanan keɓaɓɓen ku idan wayarka ta faɗa hannun da ba daidai ba shine sake saitin masana'anta ta atomatik na wayar.

Kunna fasalin sake saitin masana'anta ta atomatik zai tilasta na'urarka ta fara sake saitin masana'anta bayan yunƙurin buɗe kuskure 15 (wannan lambar na iya bambanta daga waya zuwa waya ko sigar UI ɗaya). Da zarar an kunna fasalin, duk bayanan sirri na ku, gami da fayiloli da aikace-aikacen da aka sauke, za a share su.

Don kunna aikin sake saitin masana'anta ta atomatik, yi masu zuwa: Buɗe Nastavini, zaɓi zaɓi Kulle shi nuni, sannan danna Amintattun saitunan kullewa. A ƙarshe, kawai kunna mai kunnawa Ta mota. factory saituna. Wannan wani matsananciyar yanayin tsaro ne wanda yakamata ya hana bayanan keɓaɓɓun bayananku daga zubewa idan wani ya kama na'urar ku kuma yayi ƙoƙarin ƙetare hanyar tsaro ta allo, zama alama, PIN, kalmar sirri, sawun yatsa, ko tantance fuska. Koyaya, yakamata ku kusanci wannan fasalin tare da taka tsantsan. Ba mu ba da shawarar kunna shi idan kuna da yara, misali, saboda suna iya zuwa allon kulle kuma su haifar da sake saitin masana'anta da gangan.

Bari kuma mu ƙara cewa hanya don kunna aikin na iya bambanta dangane da sigar UI ɗaya. Hanyar da aka ambata a sama don sigar UI ɗaya ce 4.1. Idan ba ku da tabbacin, yi amfani da v Nastavini akwatin nema kuma shigar da "atomatik. factory saitin".

Wanda aka fi karantawa a yau

.