Rufe talla

Google a taron masu haɓakawa a wannan shekara Google Na / Yã Hakanan ya gabatar da fasalin da ake kira My Ad Center wanda ke ba masu amfani damar tsara tallan su. Yanzu ya fara buga shi.

Talla wani muhimmin bangare ne na yadda gidan yanar gizo ke aiki a yau, amma mutane sun kara kware wajen yin watsi da su. Wannan yanayin ba shi da kyau ga Google, saboda ainihin asalin kasuwancin tallansa shine don samar da tallan tallace-tallace da aka biya waɗanda suka dace kuma suna kama da dabi'a kusa da hanyoyin haɗin gwiwa. A halin yanzu, babbar manhajar ta gano cewa mutane na kara sha’awar yadda kamfanoni ke sarrafa bayanansu.

Wannan shine dalilin da ya sa ya fito da mafita ta hanyar aikin Cibiyar Talla ta, wanda ke ba masu amfani damar sarrafa ma'ana kuma dalla-dalla da sarrafa tallan da aka yi musu "bauta". Musamman, fasalin yana samuwa akan Binciken Google, tashar ganowa, YouTube da Siyayyar Google.

My_Ad_Center_2

Menu mai saukarwa mai dige-dige uku kusa da tallan yana buɗe panel My Ad Center tare da zaɓi don "so", toshe ko ba da rahoton tallan. Kuna iya gani informace game da mai talla, gami da gidan yanar gizon da wurinsa, da kuma zaɓin "Duba ƙarin tallace-tallacen da wannan mai talla ya nuna ta amfani da Google". Amma abu mafi mahimmanci shi ne Google ya yi rajistar batun tallan kuma yana ba mai amfani damar bayyana sha'awa ko rashin sha'awar ta ta hanyar latsa ƙari ko ragi. Hakanan ana iya yin hakan tare da alama.

My_Ad_Center_3

 

Menu na carousel na farko a cikin shafin Talla nawa suna nuna batutuwan Talla na baya-bayan nan a gare ku da Samfura a gare ku tare da ƙari (ƙarin tallace-tallace) da rage (ƙananan tallace-tallace) sarrafawa. Hakanan akwai carousel na tallan ku na kwanan nan wanda zai ba ku damar ɗaukar mataki akan tallan da wataƙila kuka samu amma ba ku da zaɓi don keɓancewa.

Ƙarƙashin shafin keɓance tallace-tallace, zaku iya ganin ƙarin sabbin jigogi da samfuran samfuran tare da mafi kyawun zaɓin tacewa. Hakanan akwai zaɓi don ƙarin taƙaita tallace-tallace "m" don barasa, ɗaurin aure, caca, ciki/iyaye da asarar nauyi.

My_Ad_Center_4

A ƙarshe, shafin Sarrafa Sirri yana ba ku damar ganin abin da bayanin asusun Google ke amfani da shi don keɓance tallace-tallace. Hakanan akwai sashin Rukunin da za ku sami tallace-tallacen da suka danganci ayyukanku, gami da ilimi, mallakar gida ko aiki, tare da zaɓi don canza su ko kashe su gaba ɗaya. Hakazalika, kuna da zaɓi don kunna ko kashe ayyukan da ake amfani da su don keɓance tallace-tallace. Wannan ya haɗa da ayyukan yanar gizo da aikace-aikace, tarihin YouTube, da wuraren da kuka yi amfani da Google.

Wanda aka fi karantawa a yau

.