Rufe talla

Google yana son sabunta app ɗin saƙon saƙon sa a cikin makonni masu zuwa tare da sabbin abubuwan da za su inganta RCS har ma da taɗi na SMS. Don haka masu amfani za su iya ba da amsa ga saƙonni ɗaya a cikin zaren, amma kuma saita tunatarwa da ƙari mai yawa. KUMA Apple ba shakka RCS har yanzu ya yi watsi da shi kuma zai ci gaba da yin watsi da shi. 

Google ya sanar da labarai masu zuwa akan gidan yanar gizon sa shafi. Anan ya ambaci ainihin waɗancan sabbin litattafai 10 waɗanda za mu iya sa ido sannu a hankali, amma a lokaci guda ya tona cikin Apple ta hanyar nuna yadda ya ɗauki RCS. Masu amfani Androidza ku ga daidai halayen daga masu amfani da iPhone, amma in ba haka ba zai kasance har yanzu yana da bambanci (mafi muni) ƙwarewar mai amfani. Tabbas, masu amfani da iPhone sune wadanda abin ya shafa, amma kamfanin ba ya son saurara a wannan batun, maimakon haka ya ba da shawarar kowa ya saya. iPhone.

Sabbin abubuwa 10 da ke zuwa cikin Google News 

  • Amsa tare da zazzagewa 
  • Amsa ga saƙonnin SMS daga iPhones 
  • Saƙonnin murya tare da kwafi zuwa rubutu (kawai akan Pixel 6 da sama, Galaxy S22 da Fold 4) 
  • Tunatarwa daidai a cikin labarai 
  • Kalli bidiyon YouTube kai tsaye a cikin tattaunawa ba tare da barin app ɗin ba 
  • Zane mai hankali na mahimman abun ciki (adireshi, lambobi, da sauransu) 
  • A cikin harsunan da aka goyan baya, Saƙonni za su gane abubuwan da ake magana a cikin kiran bidiyo 
  • A cikin ƙasashe masu tallafi, za a iya yin taɗi tare da kamfanoni da aka samu a Bincike ko Taswirori 
  • Saƙonni kuma za su yi aiki akan Chromebooks da smartwatch 
  • Taimakon app a yanayin jirgin sama akan United Airlines

Aikace-aikacen ya kuma sami sabon tambari don mafi kyawun yanayin yanayin zamani da kuma samun kamanni iri ɗaya da sauran samfuran Google. Aikace-aikace kuma yakamata su sami kamanni iri ɗaya waya ko Lambobi, lokacin da uku na waɗannan ƙa'idodin za su yi amfani da fata ta Material You. 

The Messages app a kan Google Play

Wanda aka fi karantawa a yau

.