Rufe talla

Ba za a iya cewa smart watch da Wear OSes na Samsung ko ta yaya sun yi fice ta fuskar juriyarsu, wato Galaxy Watch5 Ga waɗanda har yanzu suna gwadawa. Idan kuma kun saita hasken nuni zuwa sama, jefa fuskokin agogo kai tsaye kuma kuyi amfani da aikace-aikace da yawa, zaku sami matsala jiran ƴan kashi na maraice. Amma akwai ƴan abubuwan da ke zubar da baturin fiye da kima Galaxy Watch aƙalla za ku iyakance shi kaɗan kuma kuna iya ɗan ƙara ƙarfin ƙarfin su. 

Daidaita hasken allo 

Yana da ma'ana - ƙarancin nunin yana haskakawa, ƙarancin ci. IN Nastavini -> Kashe za ka iya danna menu Yak iyakance hasken nuni. Kuna iya saita shi anan Hasken atomatik, wanda ya dace da yanayin da ke kewaye da shi, wanda ya dace, saboda yana haskakawa a cikin duhu, fiye da rana, kuma ba dole ba ne ka tsara shi da kanka.

A kashe Koyaushe 

Kashe allon a koyaushe wata hanya ce mai amfani don tsawaita rayuwar agogon ku. Wannan zaɓin yana cikin saitunan nuni a ƙarƙashin zaɓin Yak, amma ya isa kawai gungura ƙasa fuskar agogon kuma danna alamar agogon da ke nuna aikin.

Iyakance hasken agogon da ba dole ba 

V Nastavini da menu Kashe za ku sami sauran zaɓuɓɓuka kamar Tashi ta hanyar ɗaga wuyan hannu, Tashi ta hanyar taɓa allon, Tashi ta hanyar juya bezel (u Galaxy Watch4 Classic). Idan ka kashe wannan, za ka hana ba dole ba (hatsari) hasken nunin don haka ma ajiye baturi. Kuna iya kunna nuni ta danna maɓallin.

Iyakance hasken agogon da ba dole ba

Rage iyakacin lokaci 

Iyakar lokaci Ana iya saita hasken nuni zuwa 15, 30 s ko minti ɗaya. Tabbas, dangane da wannan, yana da amfani a yi amfani da mafi ƙarancin lokaci mai yuwuwa, har ma da batun nuna aikace-aikacen. Iyakokin shine daƙiƙa 20, mintuna 2 ko awa 1. Zaɓin saitin yana sake a cikin menu Nastavini -> Kashe.

Gwada wata fuskar agogo daban 

Wasu fuskokin agogon tare da ƙarin raye-raye da launuka, da kuma damar ma'amala da rikice-rikice suna zubar da baturin agogo fiye da sauran. Yi ƙoƙarin zaɓar kamanni mai sauƙi wanda ke cin gajiyar nunin AMOLED na agogon. Kawai riƙe yatsanka ya fi tsayi akan fuskar agogon kuma zaɓi wani.

Kashe sanarwar da ba su da mahimmanci 

Karɓar ɗaruruwan sanarwa a ko'ina cikin yini yana ɗaukar nauyin rayuwar baturin agogon. Don aiki akan wannan, kashe sanarwar da ba dole ba app. Dole ne ku je zuwa app don hakan Galaxy Warable a cikin wayar da aka haɗa, zaɓi Saitunan agogo a Oznamení. Hakanan zaka iya keɓance nau'ikan sanarwar don kawai ku karɓi mahimman sanarwar.

Duba informace game da baturi 

Lokacin da ka bude app Galaxy Weariya a wayar, ka zaba Saitunan agogo a Batura, ba za ku iya kunna nan kawai ba Yanayin tattalin arziki (zaka iya kunna ta ta hanyar karkatar da yatsanka zuwa ga nunin agogon ka kuma latsa alamar baturin), amma kuma zaka iya ganin yadda ake amfani da agogon tun lokacin da aka caje shi. Ta wannan hanyar, za ku gano abin da ya fi cinye batir ɗin su kuma ta haka ne ku guje wa amfani da irin waɗannan aikace-aikacen da ayyuka masu buƙata, wanda zai sake tsawaita rayuwar batir.

Kunna yanayin ajiyar wuta 

Yanzu da muka tabo yanayin adana wutar lantarki, tabbas yana da amfani don kunna shi idan agogon yana fitarwa da sauri, amma dole ne ku yi tsammanin za a iyakance aikin sa. Hakanan zaka iya kunna/kashe shi ciki Nastavini -> Batura, inda wannan menu ya nuna maka tsawon lokacin agogon zai yi aiki ba tare da kunna shi ba ko da bayan kun kunna shi, yana ba ku fahimtar tsawon lokacin agogon ku zai kasance.

Idan an kunna yanayin ceton wutar lantarki, ana aiwatar da ayyuka masu zuwa: 

  • Yana kashe alamar farkawa 
  • Yana Kashe Koyaushe 
  • Kashe Wi-Fi 
  • Yana iyakance saurin sarrafawa 
  • Yana rage hasken nuni da 10% 
  • Zai iyakance amfani da hanyar sadarwa a bango 
  • Yana iyakance matsayin baya 
  • Zai iyakance aiki tare na bango 
  • Yana rage lokaci. Iyakar hoto zuwa 15 s 
  • Yana yanke sabunta software

Galaxy Watch zaka iya siya misali anan

Wanda aka fi karantawa a yau

.