Rufe talla

Rayuwar mafarkin ku na nufin rayuwa kowace rana zuwa cikakke. Bayan cimma burin kansu, akwai kuma wani abu guda da mutane da yawa suka fi ba da fifiko yayin ƙoƙarin inganta rayuwarsu. Yana da, ba shakka, salon rayuwa mai lafiya. A cikin ɗakin labarai, Samsung ya raba haske mai ban sha'awa game da ranar ɗaya mai amfani da agogonsa mai wayo da kuma yadda yake taimaka masa.

JM, mai YouTuber mai kusan masu biyan kuɗi 450, ya ƙware a bitar kayan aikin IT. Kwanan nan ya kafa wa kansa aikin rayuwa kaɗan, kuma ya kamata su taimake shi ya yi haka Galaxy Watch5 wanda ke aiki azaman kocin lafiya akan wuyan hannu, godiya ga ingantaccen bin diddigi da rikodin bayanan lafiya, ba shakka.

Gabaɗaya labarin ba shakka, yana da nufin gabatar da mafi kyawun siffofi, don haka yana da ɗan gefe ɗaya ko da la'akari da cewa yana da wuyar gaske ga mutum na al'ada ya tsaya ga irin wannan shirin. Bayan duba barcin ku, za ku iya motsa jiki, bayan abincin rana akwai wasan tennis, a farkon maraice akwai tafiya mai sauri, akwai kuma hawan keke. Ana kuma haɗa tunani a ƙarshen rana.

Domin tare da duk wannan, agogon zai sami kama mai kyau, don haka ba shakka akwai kuma ambaton cajin 10W mai sauri. Wannan ya kamata ya iya cajin baturi har zuwa 45% a cikin mintuna 30, ya danganta da samfurin da girman baturinsa. Galaxy Watch5 Pro yakamata ya iya ɗaukar kwanaki uku akan caji ɗaya. Koyaya, dukkanmu muna amfani da na'urori masu sawa daban, don haka ba shakka jimiri gabaɗaya na iya bambanta.

Samsung Galaxy Watch5, misali, zaku iya siya anan

Wanda aka fi karantawa a yau

.