Rufe talla

An gabatar da wata wayar salula a wurin, wanda ke dauke da kyamarar Samsung 200MPx. Bayan Motorola X30 Proxiaomi 12t pro akwai Infinix Zero Ultra, wanda ba cikakken tuƙi bane. Infinix kuma ya gabatar da ƙirar Zero 20, wanda ke ɗaukar kyamarar gaba ta 60MPx ta farko a duniya tare da daidaitawar hoto na gani.

Kamar wayoyin da aka ambata a sama, Infinix Zero Ultra yana amfani da firikwensin ISOCELL HP1, wanda a wannan yanayin ya dace da ruwan tabarau na 13MPx ultra-wide-angle da kuma zurfin firikwensin 2MPx. Kyamara ta gaba tana da ƙudurin 32 MPx.

In ba haka ba wayar tana da nunin AMOLED mai inch 6,8 mai lanƙwasa tare da ƙudurin FHD+ da ƙimar wartsakewa na 120 Hz. Yana da ƙarfi ta tsakiyar kewayon Dimensity 920 chipset, mai goyan bayan 8 GB na RAM da 256 GB na ƙwaƙwalwar ciki. Baturin yana da ƙarfin 4500 mAh kuma yana goyan bayan caji mai sauri tare da ƙarfin 180 W. Tsarin aiki shine Android 12 tare da babban tsarin XOS 12 Za a sayar da shi akan dala 520 (kasa da 13 dubu CZK).

Dangane da samfurin Zero 20, yana da kyau musamman ga kyamarar gaba, wacce ke da babban ƙuduri na 60 MPx, daidaita yanayin hoto, autofocus kuma yana iya harba bidiyo har zuwa ƙudurin 1440p. Saboda haka, musamman vloggers za su yi amfani da shi. A baya, muna samun kyamarar 108MPx (dangane da firikwensin ISOCELL HM2), wanda aka sake cika shi da “fadi-angle” 13MPx da firikwensin zurfin 2MPx.

Nunin wayar yana da girman inci 6,7, ƙudurin FHD+ da ƙimar wartsakewa na 90Hz. Aikin na'ura na kayan aiki yana aiki da kwakwalwar Helio G99, wanda ke da 8 GB na tsarin aiki da 256 GB na ƙwaƙwalwar ciki. Girman baturi iri ɗaya ne da ɗan'uwan sa, amma yana goyan bayan ƙarancin caji mai mahimmanci na 45 W. Software-hikima, yana aiki kamar sa akan wuta. Androidu 12 da kuma babban tsarin XOS 12 Zai kasance a Turai akan Yuro 460 (kimanin CZK 11).

Wanda aka fi karantawa a yau

.