Rufe talla

Samsung na ci gaba da kamfen na tallata kamfanin Apple, wanda ke da alaka da layinsa da aka kaddamar kwanakin baya iPhone 14 da 14 Pro. Tun kafin gabatarwar, ya buga video, wanda ya soki giant Cupertino saboda rashin ƙima, nan da nan bayan gabatar da labarai, sai kuma wani irin wannan. gyara, kuma yanzu an ɗauke shi zuwa Twitter don tunatar da kowa game da 'yan abubuwan jin daɗi.

Sabon Twitter gudunmawa Da yake nuna wa Samsung cewa kamfanin ya kasance yana "lankwashe" wayoyinsa masu ninka shekaru da yawa, ya tambayi babbar abokin hamayyarsa: "Ya Bend, Apple? " Ainihin, an yi wa giant Cupertino ba'a saboda rashin ingantaccen ruhu don shigar da wannan sashin wayar hannu. A cikin wannan mahallin, bari mu tunatar da ku cewa ba za a gabatar da wasan wasan caca na farko na Apple ba har sai 2025.

Na gaba tweet yana ɗaukar gogewa a Apple don amfani da kyamarori marasa ƙarfi. Ya yi nuni da cewa madaidaicin ƙudurin nasa yana da 48 MPx, yayin da wasu daga cikin wayoyin Samsung ke ɗaukan megapixels 108 kusan shekaru biyu da rabi.

Duk da yake Samsung ba baƙo ba ne don yin tono a Apple, sabon kamfen ɗin sa na talla na iya zama yana matsawa gani da ƙarfi, wanda zai iya kawo cikas. Bugu da kari, kar mu manta cewa giant na Koriya ya riga ya janye tallace-tallace da yawa na anti-Apple a baya saboda ya ɗauki hanya iri ɗaya da ta (duba, alal misali, ɗaukar yanke a cikin nuni ko cire caja daga kunshin). ). A nan, duk da haka, yanayin ya ɗan bambanta, saboda wanda ya tsara yanayin a nan shine Samsung.

Galaxy Misali, zaku iya siya daga Flip4 anan

Wanda aka fi karantawa a yau

.