Rufe talla

Kun mallaki ɗayan tsoffin na'urori Galaxy Watch kuma kuna niƙa haƙoranku akan labarai a cikin sigar Galaxy Watch5? Amma menene game da samfurin baya? Tabbas, kai tsaye yayi tayin sayar dashi. Amma kafin wannan, ya kamata ku ɗauki wasu matakai. To ga yadda ake cirewa Galaxy Watch kuma sun dawo da saitunan masana'anta. 

Akwai, ba shakka, ƙarin hanyoyin, amma wannan shine wanda ya yi aiki a gare mu. Ana biyan matakin farko na tarin, misali, ko da na belun kunne Galaxy Buds, saboda ana kuma sarrafa su ta hanyar aikace-aikacen Galaxy Weariya.

Yadda ake cirewa Galaxy Watch ta hanyar Galaxy Weariya 

  • Bude aikace-aikacen Galaxy Weariya. 
  • Idan ka ga wata na'ura banda wacce kake son cirewa, gungurawa zuwa gareta canza. 
  • Ƙarƙashin sunan na'urar ku da aka haɗa da nunawa, danna kan Layukan kwance uku. 
  • Na'urar da aka zaɓa da kake son cirewa yakamata ta nuna An haɗa. 
  • Zaɓi tayin da ke ƙasa Gudanar da na'ura. 
  • nan zaɓi na'urar da aka haɗa, wanda kake son cirewa. 
  • Sannan danna kasa Cire. 
  • Idan ka ga taga pop-up, sake dannawa Cire. 

Ta wannan hanyar, kun cire wayarku tare da agogon, idan an zartar Galaxy Buds. Babu wani abu da ya haɗa da belun kunne, amma agogon yana iya ƙunsar bayanan ku. Amma tunda baku da damar yin amfani da su daga wayarku, ci gaba da agogon ku.

Yadda ake dawo da saitunan masana'anta Galaxy Watch 

  • Ta danna yatsanka zuwa sama akan nunin agogon bude menu na aikace-aikacen. 
  • zabi Nastavini. 
  • Gungura ƙasa kuma zaɓi Gabaɗaya. 
  • Sake gungura ƙasa kuma zaɓi menu a nan Maida. 

Agogon zai ba ku damar ƙirƙirar madadin, ko kuna amfani da zaɓi ko a'a, kuna buƙatar sake taɓawa sau ɗaya Maida. Daga nan za ku ga alamar gear, tambarin Samsung da kuma zaɓin harshe, wanda ke nuna cewa babu bayanan da ya rage a agogon.

Galaxy Watch5 zuwa WatchKuna iya siyan 5 Pro, misali, anan

Wanda aka fi karantawa a yau

.