Rufe talla

A cikin 'yan shekarun da suka gabata, na'urori masu sawa kamar su Galaxy Watch, wanda aka tsara don ɗaukar matakai daban-daban na bayyanar ruwa. Kallon kallo Galaxy Watch5 tabbas zai iya yin hulɗa da ruwa, amma nawa? Wannan jagorar zai taimaka muku gano adadin su Galaxy Watch5 hana ruwa. 

Kallon kallo Galaxy Watch5 ba zai iya jure wa fantsama da ruwan gudu ba, amma kuma za a iya nutsar da shi gaba ɗaya ba tare da lalacewa ba. A zahiri, Samsung har ma yana da motsa jiki da aka tsara musamman don motsa jiki na motsa jiki a cikin app ɗin Lafiya na Samsung. To menene duka Galaxy Watch 5 zai dawwama? 

agogon mai hana ruwa ruwa Galaxy Watch5 da ma'anarsa 

Kallon kallo Galaxy Watch 5 da 5 Pro suna da matakan kariya na IP68, wanda ya kasu kashi biyu masu canji. Lamba na farko yana nuna matakin juriya ga ƙaƙƙarfan barbashi kamar ƙura da datti. Lamba na biyu yana wakiltar matakin juriya ga ruwa. A wajen agogo Galaxy Watch5 don haka mataki ne na juriya ga ƙura 6 kuma a kan ruwa 8, wanda a cikin lokuta biyu suna da ƙima mai yawa.

IP68 gabaɗaya ana ɗaukarsa a matsayin ƙima mai kyau sosai kuma zai ba ku damar yin iyo tare da agogon kuma ba ku da wata matsala tare da shi bayan haka, muddin kuna yin hakan na ɗan lokaci kaɗan. Tare da matakin kariya na IP68, zaku iya nutsar da agogon har zuwa mintuna 30 a zurfin mita 1,5. Samsung bai fito karara ya ce za ku iya yin iyo da agogon ba, amma a lokaci guda yana ba da motsa jiki da yawa na ninkaya da aka tsara musamman don agogon. Galaxy Watch5 da 5pro.

Wasu dubarun kallo Galaxy Watch5 don amfani a cikin ruwa ana kimanta 5ATM. Wannan yana nuni da yawan matsi na ruwa da agogon zai iya yi kafin ruwa ya shiga cikin ramukan don lalata shi. Tare da ƙimar 5ATM, zaku iya zuwa zurfin mita 50 fiye da na'urar Galaxy Watch 5 ya fara samun matsala. Duk waɗannan ƙididdiga guda biyu suna da alaƙa da juriya na ruwa, kodayake suna iya gaya muku game da fannoni daban-daban na sa. Na farko yana da alaƙa da lokaci, yayin da na ƙarshe ya nuna iyakar da za ku iya zuwa.

Samsung sannan a bayyane kuma a zahiri yana cewa: "Galaxy Watch5 jure matsin ruwa zuwa zurfin mita 50 bisa ga ISO 22810: 2010. Ba su dace da nutsewa ko wasu ayyuka tare da matsanancin ruwa ba. Idan hannayenku ko na'urarku sun jike, dole ne a bushe su da farko kafin a ci gaba da sarrafa su." 

Zan iya da na'urar Galaxy Watch5 iyo? 

Yanke shawarar yin iyo da na'urar gaba ɗaya ya rage naku. Wataƙila ba zai dace da shakatawa a cikin tafki ko baho mai zafi ba, amma idan kuna son ɗaukar ƴan tafkuna baya da baya, ko yin iyo a cikin buɗaɗɗen teku ba tare da ruwa ba, ya kamata ya yi kyau. Duk wani ƙarami yana da kyau kuma. Da agogon hannu Galaxy Watch 5 Za ku iya wanke hannayenku, kifin dutse daga rafin dutse, da dai sauransu. Yana da kyau a wanke su bayan an jika su da ruwan chlorine ko gishiri.

Idan kun yanke shawarar yin 'yan laps a cikin tafkin ko ma a cikin teku, ya kamata ku kunna kullewar ruwa kafin shigar da raƙuman ruwa (yana kunna ta atomatik yayin aikin ruwa). Kulle ruwa siffa ce da ke kashe sanin taɓawar agogon, yana hana ruwa kunna kowane menus. Wani fa'idar wannan sigar ita ce idan aka kashe shi, agogon yana amfani da sautuka marasa ƙarfi don fitar da duk ruwan da ke cikin na'urar. 

Galaxy Watch5 zuwa WatchMisali, zaku iya yin oda 5 Pro anan

Wanda aka fi karantawa a yau

.