Rufe talla

Samsung ya ƙaddamar da wayoyin sa masu ninka don 2022 kuma muna can. Don haka ba wai kawai a taron da kamfanin ya shirya ba, har ma a cikin mutum, ranar da za a yi ainihin taron. Yana da fa'ida a sarari cewa, ba kamar Apple ba, kamfanin yana da wakilin hukuma a Jamhuriyar Czech. To me yake yi mana? Galaxy Abubuwan farko na Flip4? Har yanzu irin sabanin. 

Waya ce mai kyau wacce za ta shiga hannun kowace mace, kuma hakika na maza da yawa, ita ma waya ce mai inganci mai inganci, amma tana da cututtuka. Tabbas, suna gudana daga wannan ginin mai sassauƙa. Sabbin tsararraki sun yi tsalle a sarari ta kowane fanni, inda nunin waje musamman ya fi amfani sosai. Haɗin gwiwa ya ƙaru, don haka baturin ya girma, amma lanƙwasa da aka sani a cikin nuni har yanzu ya kasance.

Iyakokin fasahar da ake amfani da su 

Anan ya bayyana karara nawa leken asiri ba su da amfani. Za mu iya sa ido kan yadda Samsung zai nuna mana cewa ya gano yadda za a rage wannan tsagi mara kyau, da kuma yadda ba za ku san shi ba lokacin da kuke shafa yatsa. Amma har yanzu za ku ganta kuma za ku san game da ita ta hanyar taɓawa. Galaxy Don haka Flip4 waya ce da ba ta dace da masu amfani da ita ba wadanda ke shafe sa'o'i da sa'o'i a rana da ita. A yanzu, ba zan iya tunanin yin wasanni masu ban sha'awa a kai ba, lokacin da koyaushe zan ga layin rarraba a tsakiya.

Amma idan kuna amfani da hanyoyin sadarwar zamantakewa, tabbas za ku kasance lafiya gaba ɗaya. Hakanan zaka iya cizon shi akan gidan yanar gizo, amma kawai dole ne koyaushe ku ƙidaya akan gaskiyar cewa layin yana nan, kuma zaku gani ku ji shi. Hakazalika, dole ne a la'akari da cewa ko da a wannan lokacin akwai sauran fim ɗin da ke rufe nuni, wanda zai fara barewa bayan dogon amfani (kwarewa daga Z Flip3). Sabis na Samsung zai maye gurbinsa kyauta sau ɗaya.

Duk bisa ga kafuwar Trend 

Kauri lokacin rufewa, fiɗaɗɗen ruwan tabarau na ingantattun kyamarar, ko tsagewar da ke matsewa lokacin rufewa na iya zama ɗan matsala. Koyaya, a zahiri ba lallai bane ya dame ku kwata-kwata, saboda yana sanya na'urar ƙarami tsayi kuma tana ɗaukar hotuna mafi kyau. Bayan budewa, akasin haka, ya fi tsayi kuma iPhone 13 Pro Max, lokacin da ya fi ƙanƙanta da kunkuntar. Ƙungiyar ba ta sami wani bazara ba a wannan lokacin ko dai, don haka a matsayin da ka bude wayar, za ta kasance a cikin wannan matsayi. Koyaya, Samsung ya lissafta wannan azaman fa'ida kuma ya daidaita yanayin, inda kuke ganin wani abu daban akan rabin nuni fiye da ɗayan. Amma mun riga mun san hakan daga ƙarni na baya.

Ƙashin ƙasa - rabin sa'a don gwada irin wannan na'urar bai isa ba. Da kaina, ba ni da wata alaƙa da mutanen da suka gabata, don haka wannan ya fi sanin kowa bayan duka. Amma kuma, dole ne in faɗi cewa yin soyayya yana da kyau sosai kuma yana da tasiri, kuma kawai gwajin gwaji na Flip4 zai nuna yadda kuma idan zai tashi cikin "amfani na yau da kullun". Hotunan da ke yanzu suna mai da hankali kan tsagi a cikin nunin tabbas suna da ma'ana don nuna wannan kashi gwargwadon iyawa, a zahiri amfani ba haka bane. Ko da yake gaskiya ne cewa tunani yana jefa nuni da kyau, kuma idan sun isa rabin na'urar, a bayyane yake abin da za ku gani a can.

Farashin ya yi tsalle da ɗari biyar idan aka kwatanta da sigar da ta gabata, wanda a ƙarshe zai iya zama ɗan cizo. Sabuwar ya fi kyau ta kowane fanni, kodayake har yanzu yana kama da haka. Kuma hakan na iya zama matsalar. Ko da wanda ya saba da batun zai sami matsala wajen bambance nau'ikan biyu da juna idan ba su da kwatancen kai tsaye. Ɗaya daga cikin alamu - duk sababbin tsararraki suna da matte gama, waɗanda suka gabata sun kasance masu sheki.

Samsung Galaxy Misali, zaku iya yin oda daga Flip4 anan

Wanda aka fi karantawa a yau

.