Rufe talla

Galaxy Z Fold3 ita ce wayar Samsung mafi tsada a yau. Yanzu ya karbi ƙarni na 4, wanda, ko da yake bai rage farashin ba, amma ya sake inganta amfani da na'urar zuwa kyakkyawar haɗuwa da duniyar wayoyin hannu da Allunan. Canje-canjen ba su da yawa, amma duk sun fi mahimmanci. Galaxy Z Fold4 ba wai kawai yana da ingantaccen yanayin rabo da nuni mai faɗi ba, har ma mafi kyawun kyamarori. 

Dangane da jikin na'urar, tsayinsa ya zama ƙasa da 3,1 mm, faɗin 2,7 mm lokacin rufewa da faɗin 3 mm lokacin buɗewa. Gefen gaba yayi kama da wayar zamani ta zamani, yayin da ciki yayi kama da kwamfutar hannu. Godiya ga wannan, an kuma daidaita nauyin da kyau, daga 271 zuwa 263 g. Amma har yanzu babban na'ura ne mai nauyi, wani abu da za a yi la'akari da shi.

Kamar yadda yake tare da Flip na huɗu, ƙimar annashuwa na nunin ciki ya canza, farawa daga 1 Hz, maimakon hasken 900 nits, ya yi tsalle zuwa dubu. A lokaci guda, Samsung ya inganta kyamarar selfie a cikin nunin ciki, ta yadda ba a iya ganin ta a kallo na yau da kullun. Za ka iya samun shi, amma ba ya kama idanunka sosai lokacin da kake aiki. Koyaya, yana ba da ƙudurin 4 MPx kawai, wanda ke gaba shine 10 MPx. Nuni na ciki shine inci 7,6, na waje 6,2.

Kamara shine babban abu 

Galaxy Daga Fold4, ya sami cikakken jeri na hoto daga saman layi Galaxy S, don haka ba Ultra ba, amma ainihin S22 da S222+. Maimakon firikwensin 12MPx guda uku, babban ɗayan shine 50MPx, a gefe guda, ruwan tabarau na telephoto ya ragu zuwa 10MPx, amma har yanzu yana ba da zuƙowa na gani sau uku. Kyamara mai faɗin kusurwa ta kasance a 12MPx. Duk da haka, wannan ya haifar da ɗan fitowar ƙirar daga bayan na'urar.

Ayyukan ya kamata ya zama iri ɗaya da na Flip 4, saboda ko a nan an samar da Snapdragon 8+ Gen 1 ta hanyar 4nm. CPU yakamata yayi sauri 14%, GPU 59% sauri da NPU 68% sauri fiye da ƙarni na baya. Idan aka kwatanta da Flip 4, duk da haka, RAM yayi tsalle zuwa 12 Gb a duk bambance-bambancen ƙwaƙwalwar ajiya. Anan ma, ba shakka, shine IPX8, lokacin da na'urar ta ɗauki tsawon mintuna 30 a zurfin 1,5m, ana amfani da Corning Gorilla Glass Victus + akan nunin waje. Sabon sabon abu yana aiki tare da S Pens na yanzu, waɗanda kuma nau'ikan da suka gabata suna tallafawa. Samsung ya fi mayar da hankali kan amfani da shi da kuma daidaita tsarin inda UI 4.1.1 guda ɗaya zai samar da ingantacciyar ƙwarewar aiki da yawa. Hakanan akwai Yanayin Flex. 

Za a sami launuka uku, watau Phantom Black, GrayGreen da kuma Beige. Tsarin asali na 12 + 256 GB zai biya ku CZK 44, mafi girman 999GB zai kashe ku CZK 512 kuma samfurin 47TB, wanda kawai zai kasance akan Samsung.cz, zai kashe ku CZK 999. An riga an fara yin oda, ana shirin fara tallace-tallace mai kaifi a ranar 1 ga Agusta. Pre-oda zai sami Samsung Care+ na shekara guda kyauta kuma kari har zuwa 10 ya shafi nan don siyan tsohuwar na'ura.

Galaxy Misali, zaku iya siyan Fold4 anan

Wanda aka fi karantawa a yau

.