Rufe talla

Samsung tuni ranar Laraba kamar yadda aka tsara Galaxy Ba a tattara ba zai gabatar da labaran kayan masarufi da ake tsammani a cikin hanyar "benders" Galaxy Z Fold4 da Z Flip4, agogo mai wayo Galaxy Watch5 da wayar hannu Galaxy Buds2 Pro. Mafi mahimmanci, ba shakka, saboda har yanzu babu wani abu na hukuma, banda kwanan wata. A cikin wannan labarin, za mu taƙaita duk abin da muka sani game da ƙarni na gaba na Fold zuwa yanzu.

Galaxy Ana sa ran Z Fold4 zai yi kama da wanda ya riga shi, duka ta fuskar ƙira da ƙayyadaddun bayanai. Dangane da ƙira, ana sa ran wayar za ta zama sirara (kuma ta ɗan ɗanɗana haske, ana ba da rahoto da 10g), tare da madaidaicin hinge da ƙarancin gani akan nunin sassauƙa. Nuni na waje yakamata ya kasance yana da ƙananan bezels kuma (kamar nunin ciki) rabo mai faɗi, tare da duka an ce su kiyaye girman iri ɗaya. Ya kamata na'urar ta kasance a cikin launuka uku: baki, koren-gray da m.

Dangane da ƙayyadaddun bayanai, Fold na gaba yakamata ya kasance yana da nunin AMOLED 7,6X mai sassaucin inch 2 mai sassauƙa tare da ƙudurin QXGA+, ƙimar wartsakewa na 120 Hz da rabo na 21,6:18, da nunin waje na 6,2-inch iri ɗaya. tare da adadin wartsakewa na 120 Hz kuma tare da rabon al'amari na 23,1:9. Duk nunin za a ba da rahoton kiyaye su ta Gorilla Glass Victus + mai ɗorewa.

Da alama za a yi amfani da shi ta guntuwar flagship na yanzu na Qualcomm Snapdragon 8+ Gen1, wanda za'a tallafawa da 12 GB na RAM da 256 ko 512 GB na ƙwaƙwalwar ciki. Bambancin ajiya 1TB za a ba da rahoton samuwa a cikin zaɓaɓɓun kasuwanni.

Kyamarar ta zama sau uku tare da ƙuduri na 50, 12 da 10 MPx, yayin da na biyu ya zama "fadi" kuma na uku zai cika aikin ruwan tabarau na telephoto (tare da zuƙowa na gani na 3x). Kamarar da ke ƙarƙashin nunin selfie yakamata ta sami ƙudurin 16 MPx, daidaitaccen kyamarar selfie (a kan nunin waje) sannan zai zama megapixels 10. Kayan aikin yakamata ya haɗa da mai karanta yatsa mai ɗaure a gefe, lasifikan sitiriyo ko NFC. Hakanan akwai goyan baya ga S Pen stylus da DeX mara waya, ko juriya na ruwa bisa ma'aunin IPX8.

Ya kamata baturi ya kasance yana da ƙarfin 4400 mAh kuma ya kamata ya goyi bayan caji mai sauri tare da akalla 25 W. Duk da saurin caji iri ɗaya, wayar ta kamata ta yi sauri fiye da wanda ya riga ta (musamman, an ce tana caji daga 0-50% a ciki). rabin sa'a, yayin da "uku" za su "kama" kawai zuwa 33%) a wannan lokacin. A bayyane zai zama tsarin aiki Android 12 tare da babban tsarin UI 4.1.1.

Daga abin da ke sama, yana biye da cewa Fold na gaba ba zai bambanta da yawa da na yanzu ba, babban haɓakawa zai zama mai sauri guntu da kyamara. Har yanzu yana da dacewa don ƙara bayani game da farashin, wanda ba shakka ba zai faranta wa mutane da yawa dadi ba. Fold4 zai yi tsada fiye da wanda ya gabace shi, wato Yuro 1 (kimanin 863 CZK) a cikin sigar tare da 45 GB na ƙwaƙwalwar ciki da 700 Yuro (kimanin 256 CZK) a cikin bambance-bambancen tare da 1 GB na ajiya (don kwatanta: 981 da 48). Bambance-bambancen na uku The Fold ya ci gaba da siyarwa akan 600 ko Yuro 512).

Samsung jerin wayoyin Galaxy Kuna iya siyan z anan, misali

Wanda aka fi karantawa a yau

.