Rufe talla

Shahararriyar aikace-aikacen taɗi ta WhatsApp kwanan nan ya kawo sabbin abubuwa masu amfani, kamar ninka iyakokin rukuni zance, canja wurin tarihin taɗi daga Androidku na iPhone ko kuma iya ba da amsa ga saƙon kowa emoticons. Bugu da kari, a halin yanzu yana gwadawa, alal misali, zaɓi don ɓoye kan layi status masu amfani ko ƙara murya gare shi labarai. Yanzu ya bayyana cewa yana zuwa da wani sabon salo wanda zai baiwa admins group damar goge sakonnin kowa.

A halin yanzu ana gwada sabon fasalin ta hanyar zaɓaɓɓun rukunin masu gwajin beta kuma an gano su a cikin nau'in beta na WhatsApp 2.22.17.12. Musamman, WABetaInfo, gidan yanar gizo na musamman ne ya gano shi. A cewarsa, nan ba da jimawa ba za a iya samun fasalin ga duk masu amfani. Yin amfani da shi, mai gudanar da rukunin zai iya share kowane saƙo ga kowa da kowa. Wato lokacin da mai gudanarwa ya goge kowane saƙo, membobin ƙungiyar za su iya ganin cewa mai gudanarwa ya goge saƙon da wani ɗan ƙungiyar ya aiko.

A halin yanzu WhatsApp yana gwada wani sabon fasalin, wanda shine chatbot wanda zai sanar da masu amfani da sabbin fasalolin aikace-aikacen. Bugu da ƙari, zai ba su shawarwari da dabaru don inganta ƙwarewar masu amfani da shi.

Wanda aka fi karantawa a yau

.