Rufe talla

Wasanni kaɗan ne suka tada sha'awa sosai tun lokacin gabatarwar su azaman Diablo ta wayar hannu. Amma babu wani abin mamaki game da shi, saboda alama ce mai nasara sosai wacce ta gina matsayin almara a tsakanin 'yan wasan gargajiya. Don haka, akwai ra’ayoyi masu karo da juna game da Matattu, inda wasu ke ɗaukaka shi zuwa sama, wasu kuma, akasin haka, sun fi son su manta cewa akwai irin wannan abu. Don haka wajibi ne a kalli lamarin da idon basira da rashin son zuciya. 

Da farko, yana da kyau a faɗi cewa ba kome ba ne idan kun taɓa buga Diablo ko kuma idan kuna da wani ra'ayi game da abin da wasan yake. 'Yan wasa na asali tabbas za su sami hanyoyin haɗin gwiwa a nan, amma sabbin 'yan wasa za su iya kusanci duk wasan gaba ɗaya da kansu, wanda ba shakka nufin Blizzard ne, saboda taken yana buƙatar jawo hankalin ba kawai tsoffin 'yan wasa ba, musamman sabbin 'yan wasa.

Don haka za ku zaɓi halinku tare da ma'anar sana'a a sarari, wanda ya dogara da iyawa da kayan aiki na gaba waɗanda ke fadowa daga dodanni da suka ci nasara. Sannan kowanne daga cikin jaruman ya ba da salon wasan daban, don haka da zarar mutum ya daina nishadantar da ku, sai ku gwada dayan. Hakanan ana tabbatar da sake kunnawa ta gaskiyar cewa ba lallai ne ku tsaya kan layin labari ba, amma tsalle yadda kuke so. Tunda wannan nau'in MMORPG ne, zaku sami sauran masu fa'ida da yawa don shiga cikin gidan kurkuku tare da su, ko kuma ku yanke dodanni da ke cikin su da kanku. Gaskiya ya rage naku, kodayake gaskiyar ita ce akwai ƙarfi a cikin haɗin kai.

Amma kuna iya zuwa matakin 35 gaba ɗaya ba tare da taimako ba. Kuna iya ci gaba da wasa ba tare da shi ba, amma zai yi wahala kuma ma ya fi tsayi. Amma mutuwa ba ta kawo muku wani hukunci ba, aƙalla a farkon, kuna rasa ci gaba a cikin abin da aka ba ku, don haka me yasa za ku ƙara ƙoƙari? Yana da ɗan ƙaramin farashi don kashe kuɗi mai yawa akan kayan aiki na musamman. Bugu da ƙari, yana raguwa ba tare da izini ba kuma ya dogara da adadin kuɗin da kuke kashewa a cikin take, wanda shine kawai bugun bel.

Muhimmin abu shi ne, yana wasa kamar kowane irin wasa na nau'insa, sai dai wannan yana da wani katafaren sitidiyo a bayansa, yana da hazaka mai yawa a kusa da shi, kuma yana da kima sosai. Amma lokacin da kuka shawo kan wasu maimaitawa, saboda a nan ainihin kawai game da isa wani wuri ne, ɗaukar wani abu kuma kawo wani abu, yana wasa da ni'ima da gaugawa, kuma yana da kyau (idan wayarka zata iya sarrafa shi). Diablo Immortal ba wasa mara kyau ba ne. Idan ba wani abu ba, Blizzard ya yi nasarar sanya 'yan wasa manne a kan allon wayar har sai baturin ya mutu. Bugu da ƙari, idan ba ku san abin da za ku yi da lokacin rani ba, yana iya zama ainihin abin sha'awa.

Diablo Immortal akan Google Play

Wanda aka fi karantawa a yau

.