Rufe talla

Da zarar mai kera waya ya fito da wani abu na daban, yana da wahala masu kera na'urorin su gyara nasu yadda ya dace, yana aiki, kuma sama da duka, yana dawwama. Gilashin zafin PanzerGlass Premium FP don Samsung Galaxy Amma S22 Ultra da gaske yana gwadawa. 

Idan kana son kare wayar hannu da kyau, ana ba da shawarar ka rufe ta a cikin murfi, sannan ka liƙa foil, zai fi dacewa gilashi, akan nuninta. Kamfanin Danish PanzerGlass ya riga ya sami tarihi mai wadata da nasara a cikin wannan, saboda samfuransa sun fito don kariya ta gaske, daga kowane bangare.

Mai sana'anta yana ƙoƙari don biyan bukatun abokan cinikinsa, don haka a cikin akwatin samfurin za ku sami gilashi, zane mai cike da barasa, zane mai tsaftacewa da kuma alamar cire ƙura. Hakanan akwai umarni kan yadda ake kunna haɓakar taɓawa mafi girma a cikin na'urar (Saituna -> Nuni -> Sanin taɓawa). Babban abin tausayi shine a cikin lamarin Galaxy S22 Ultra ba shimfiɗar filastik ba ce don kafaffen wayar da ingantaccen aikace-aikacen gilashi, saboda nunin mai lanƙwasa yana sa ya fi nauyi fiye da sauran samfuran da ke cikin kewayon. A lokaci guda, akwai shirye-shirye don aikace-aikacen inji na gilashi. Duk da haka, idan kun gaza, kuna iya sake gwadawa. Gilashin yana tsayawa ko da bayan sake gluing.

A ɗan daban-daban aikace-aikace na gilashi 

Tabbas, za ku fara tsaftace nunin na'urar sosai tare da zanen da aka jiƙa a cikin barasa don kada yatsa ɗaya ya rage akansa. Sa'an nan kuma ku goge shi zuwa kamala da zane mai tsabta. Idan har yanzu akwai ƙura akan nunin, ga sitika. Sa'an nan kuma lokaci ya yi da za a manna sito. Yawanci, kuna cire fim ɗin farko kuma ku sanya gilashin akan nunin wayar.

Bugu da ƙari, yana da kyau a kunna nuni don samun ingantacciyar harbi a kyamarar selfie, amma kuma don ganin yanayin nunin a ɓangarorinsa. Yana da ban sha'awa cewa wannan gilashin yana ba da wani nau'i mai mannewa daban-daban fiye da yanayin da aka yi nufin gilashin, misali, don kewayo. Galaxy A. Don haka ba kwa buƙatar fitar da wani kumfa a nan, domin babu wanda zai yi a nan. Amma akwai wata dabara a nan. 

Idan ba ku sarrafa sanya gilashin daidai ba, to, idan kun danna yatsan ku akan sasanninta na gilashin, zaku ji sautin dannawa. Wannan yana nufin cewa gilashin zai tsaya tare da matsi, amma da zarar ka ɗaga yatsan ka, zai sake fitowa. Tabbas wannan yana nufin akwai wasiyya. Kuna iya kawar da wannan kawai ta hanyar cire gilashin da ƙoƙarin sake sanya shi kuma mafi kyau. Idan babu ɗaya daga cikin sasanninta "danna", kun gama. Ina nufin, kusan.

Mai karanta yatsa 

Har yanzu yana da kyau a yi ƙoƙarin kiyaye wurin da kyau ga mai karanta yatsa. Kawai ɗauki rigar da aka haɗa sannan a shafa shi da ƙarfi akan wurin, ko kuma kuna iya amfani da farce. Sannan zaku iya kwasar kashi na biyu na foil din. Har yanzu yana da daraja yaɗa zane a gefen gilashin domin ya dace da nuni. Tabbas, ana kuma rubuta matakan kowane mutum akan akwatin samfurin.

A gefe guda, yana da kyau cewa gilashin yana goyan bayan mai karanta yatsa, a gefe guda, iyakancewar gani ne. Wurin sanya yatsan ku yana bayyane a kusurwoyi daban-daban tare da ƙarfi daban-daban. A bangon duhu, ba za ku lura da shi da yawa ba, amma akan haske, yana kama ido da gaske. Bugu da kari, idan kun yi amfani da gilashin polarized kuma ku kalli wayar da gilashin da aka shafa, za ku ga wannan zobe tare da alamar kore, wanda ba shi da kyau sosai kuma yana ɗan lalata tunanin babban nunin cewa Galaxy S22 Ultra yana da 

Bayan yin amfani da gilashin, yana da kyau a sake ɗora hotunan yatsa, kuma a cikin yanayin farko, ya kamata ku yi haka aƙalla sau biyu don ƙara daidaiton saninsa. Bayan yin amfani da gilashin ba tare da sake karanta kwafin ba, an gane bugun daidai ne kawai kusan sau ɗaya cikin ƙoƙari biyu zuwa uku. S Pen yana aiki daidai da gilashi.

Maganin rigakafi da taurin 

Gilashin an yi shi da gilashin zafin jiki na mafi girman inganci, kuma wannan kuma yana da alaƙa da taurin samansa da bayyanannunsa. Ba kamar gilasai na al'ada waɗanda aka taurare da sinadarai ba, PanzerGlass yana amfani da tsarin zafin jiki na gaskiya a 500°C na awanni 5. Wannan tsari yana ba da tabbacin juriya na musamman da kuma tsawon rayuwa mai tsayi. Bayan yin amfani da gilashin, duk da haka, za ku iya kallon wani fim mai ban sha'awa akan shi.

Gilashin PanzerGlass S22 Ultra 9

Wannan saboda gilashin maganin kashe kwayoyin cuta ne bisa ga ISO 22196, don haka yana kashe kashi 99,99% na sanannun ƙwayoyin cuta, waɗanda za ku yaba a cikin zamanin da ake ciki. Ana iya sa ran ya ɓace tare da lokaci da abrasion. Tabbas, gilashin kuma ya dace da yawancin murfin kariya, wanda ba ya dame su ko kadan, kuma yana da kauri kawai 0,4 mm, don haka ba ya lalata tsarin na'urar ta kowace hanya. Daga cikin wasu ƙayyadaddun bayanai, ƙarfin 9H shima yana da mahimmanci, wanda ke nuna cewa lu'u-lu'u ne kawai ya fi wahala. Tabbas, wannan yana ba da garantin juriya na gilashi ba kawai akan tasiri ba har ma da karce. Gilashin zafin PanzerGlass Premium FP don Samsung Galaxy S22 Ultra zai biya ku CZK 899. 

Gilashin zafin PanzerGlass Premium FP don Samsung Galaxy Kuna iya siyan S22 Ultra anan, misali

Wanda aka fi karantawa a yau

.