Rufe talla

Kamfanin Google a hukumance ya fitar da sabon tambarin shagon sa na Google Play. Ya yi hakan ne a daidai lokacin da ake bikin cika shekaru 10 da kafuwa. Masu amfani da hankali ƙila sun lura da sabon tambarin a baya a wasu sassan kantin. A wannan lokacin, giant ɗin fasaha kuma yana ba da 10x Google Play Points bonus na awanni 24.

An ƙaddamar da Shagon Google Play a cikin Maris 2012 (don haka Google ya makara watanni huɗu tare da sabon tambarin). Shagon da wanda ya gabace shi sabis ne Android Kasuwa, haɓaka ayyukan tallace-tallacen kafofin watsa labaru na Google, kamar Littattafan Google, Kiɗa na Google da Fina-finan Google, zuwa dandamalin tallace-tallace guda ɗaya kuma ya ƙara alamar Play zuwa waɗannan aikace-aikacen kafofin watsa labarai.

Yana da kyau a ambata cewa an riga an daina dakatar da aikace-aikacen Kiɗa na Google Play (musamman ya ƙare a ƙarshen 2020), aikace-aikacen Google Play Movies ya zama sabis ɗin Google TV (shima a ƙarshen shekarar da ta gabata) kuma ya kasance don Google kawai. Kunna Littattafai "app".

Sabuwar tambarin ya fi kyau kuma yana da ɗan haske da cikakkun launuka. Siffofin sassa daban-daban na tambarin su ma sun canza, tare da shuɗin ɓangaren ba su da rinjaye sosai. Sabuwar tambarin ya yi kama da daidaito dangane da launi da yawa daki-daki, kuma sabbin launuka masu kyau sun fi dacewa da sauran sabbin tambarin Google.

Wanda aka fi karantawa a yau

.