Rufe talla

 A tsakiyar watan Mayu, Google ya fitar da sabuntawa ga app ɗin sa na Go Camera mara nauyi don wayoyin Android Android tare da ƙananan aiki. Shi ne sigar 3.3 wanda ya fito daga sigar 2.12. Ƙididdigar mai amfani ya ma fi haske, kuma na'urar ta yanzu a ƙarshe tana nuna wa masu amfani da yawa hotuna nawa har yanzu za a iya ɗauka dangane da ajiyar na'urar a halin yanzu. 

Wannan sabuntawa kuma ya sake canza sunan app daga Go Kamara zalla zuwa Kamara, kuma ya keɓance gunkinsa daidai da haka. Ko a lokacin, bayanin aikace-aikacen ya kira shi da Google Camera, don haka ba zai zama abin mamaki ba cewa yanzu an sake canza sunan sunan kuma yana karɓar wani kwatanci a cikin hanyar sunan kamfanin.

"Tare da Kamara ta Google, ba za ku rasa ɗan lokaci ba. Siffofin kamar hoto, hangen nesa na dare ko daidaitawa suna ba ku damar ɗaukar hotuna da bidiyo masu ban sha'awa. " in ji bayanin taken akan Google Play. Koyaya, aikace-aikacen zai kuma ba da HDR+ da ayyuka kamar Best Shot, Super Sharp Zoom, Motion Mode ko Long Shot don ƙananan wayoyi.

Ganin cewa aikace-aikacen Kamara da Gallery sun riga sun kawar da alamar "Go" da YouTube Ku tafi za a daina wata mai zuwa, a bayyane yake cewa mataki na ƙarshe na sake suna yana faruwa. Ba a fayyace ba a wannan lokacin idan kamfanin yana sabunta tambarin ne kawai ko kuma yana ɗaukar sabuwar hanya don samun wasu masu amfani da biliyan biliyan.

Kamara ta Google akan Google Play

Wanda aka fi karantawa a yau

.