Rufe talla

Yanayin taga da yawa, wanda kuma aka sani da yanayin tsaga-allo, yana ɗaya daga cikin keɓantattun fasalulluka na UI ɗaya. An ƙirƙira shi don haɓaka yawan aiki, ƙari, yana haɓaka cikin amfani tare da kowane juzu'i na Samsung superstructure na gaba. Tabbas, yana aiki mafi kyau akan manyan allo, watau allunan Galaxy, layi Galaxy Daga Fold da na'urori irinsa Galaxy S22 Ultra. Koyaya, fasalin kuma yana samuwa akan ƙananan wayoyin hannu kamar Galaxy S22 da S22+ da sauransu. Kuma yanzu za mu ba ku shawarar yadda za ku inganta shi a kansu. 

Yin amfani da fasalin akan na'urori tare da ƙaramin allo yana da ɗan wahala. Duk da haka, a cikin 'yan kwanan nan na One UI, Samsung ya yi ƙoƙari ya inganta amfani da windows da yawa akan ƙananan fuska ta hanyar gwaji da ke ba masu amfani da wayoyin hannu. Galaxy zai ba da ƙarin sarari. Kuma menene a zahiri mai kyau ga? Kuna iya kallon bidiyo akan rabin nunin kuma bincika gidan yanar gizo ko hanyoyin sadarwar zamantakewa akan ɗayan, da kuma rubuta bayanin kula, da sauransu.

Ɓoye sandar matsayi da sandar kewayawa lokacin amfani da yanayin taga da yawa 

Lokacin amfani da ƙa'idodi a yanayin taga mai yawa, zaku iya canzawa zuwa yanayin cikakken allo kuma ku ɓoye ma'aunin matsayi a saman da sandar kewayawa a ƙasan nuni. Godiya ga wannan, aikace-aikacen da aka ambata na iya mamaye yanki mafi girma kuma saboda haka sun fi abokantaka don amfani akan ƙananan allo. Sakamakon yana kama da lokacin da Game Launcher ke ɓoye abubuwan sa yayin yin wasannin hannu. 

  • Je zuwa Nastavini. 
  • Zaɓi tayin Na gaba fasali. 
  • Danna kan Labs. 
  • Kunna nan Cikakken allo a cikin tsaga allo. 

Hakanan fasalin yana ba da cikakken bayanin abin da yake yi, gami da yadda ake sarrafa shi. Doke sama daga ƙasan allon ko ƙasa daga saman allon don bayyana sabbin ɓoyayyun ɓoyayyun faifan. 

Wanda aka fi karantawa a yau

.