Rufe talla

Kuna amfani da smartwatch na Samsung Galaxy Watch4 ko Galaxy Watch4 Classic tare da gaskiyar cewa kuna buƙatar ɗaukar hoto na nunin su? Yadda ake yin allon bugawa akan Samsung Galaxy Watch4 s Wear OS ba shi da rikitarwa. Bugu da kari, ana aika hoton nan da nan zuwa wayarka. 

Don haka zaku iya yin rikodin shimfidar fuskar agogon ku, zaku iya adana abun ciki daga aikace-aikace daban-daban, amma kuma kuna iya ɗaukar hotuna ma'aunin ƙimar ayyukanku. Wannan yana da amfani musamman idan kuna son raba su azaman hoto tare da wani ba tare da raba duk ma'auni ba informace a cikin Samsung Health app.

Yadda ake yin allon bugawa akan agogon Samsung 

Wannan jagorar ta shafi tsarin aiki Wear OS kuma an yi shi tare da samfurin Galaxy Watch4 Classic tare da girman 46 mm. Hakanan diamita na agogon yana ƙayyade girman nunin kuma ta haka bugun kira. Ana iya ɗauka cewa wannan hanya za ta yi aiki a cikin yanayin magajin Samsung's smartwatch.

Don haka, idan kuna son ɗaukar hoton allo na nunin agogon Samsung, a lokaci guda danna maɓallan biyu a gefen dama na agogon. Idan kun yi nasara, za ku ga walƙiya a fuskar agogon kuma thumbnail na abun ciki da aka kama zai tashi. Daga nan za ku iya zuwa aikace-aikacen Hotuna (ta hanyar ɗaga sama daga ƙasan nuni), inda za ku ga duk hotunanku. 

Ta dogon danna ɗaya, zaku iya goge shi ko aika zuwa wayar ku da aka haɗa. Amma ba lallai ne ku yi shi ba, saboda yana faruwa ta atomatik a cikin saitunan asali. Bayan haka, wayar tana sanar da ku game da ita tare da sanarwa. A wayarka, kawai je zuwa Hotuna kuma bincika allon bugawa da ake so sannan kayi aiki da shi gwargwadon buƙata.

Galaxy Watch4 zaku iya siya misali anan

Wanda aka fi karantawa a yau

.