Rufe talla

Mapy.cz yana ɗaya daga cikin mafi kyawun aikace-aikacen kewayawa. Ya dace ba kawai a cikin mota ko a kan sandarar babura ko kekuna ba, har ma a cikin aljihun masu yawon bude ido har ma da ganga na masu jirgin ruwa. Suna ba da zaɓuɓɓuka da yawa da gyare-gyaren hanyoyi, wanda yake da kyau a sani kafin ku je wani wuri. Wannan zai cece ku ba kawai kilomita ba, har ma da makamashi. Anan zaku sami dabaru da dabaru guda 5 don Mapy.cz waɗanda zasu taimaka muku da tsarawa.

Gaskiya ne 

Shawara ce maras muhimmanci, amma a zahiri ita ce mafi mahimmancin duka. Tare da taimakonsa, za ku haɗa abun cikin a cikin na'urorin da kuke amfani da su, kuma za ku sami damar adana bayanai daban-daban ba tare da sake neman su ba. Dole ne ku zaɓi shi kawai icon uku Lines kuma danna menu a saman Log in. Sannan cika imel ɗin ku kuma tabbatar da shiga ta lambar waya. Shi ke nan.

Ajiye hanyoyi 

Zaɓi batu A, saka maki B, ko ƙara wasu hanyoyin da kuke buƙata. Tabbas, yawan shigar da ku, yana ɗaukar tsawon lokaci don tsarawa, kuma zai zama abin ban haushi idan aka sake yin hakan bayan rufe app ɗin. Don haka lokacin da kuka shiga, zaku iya ajiye jadawalin ku kawai ku loda shi daga baya. Don yin wannan, kawai hau layin a cikin tsarin tsarawa kuma sanya tayin a ƙasan hagu Saka. Hakanan zaka iya suna hanyar kuma tabbatar da adanawa a saman dama. Idan kuma kun ba da gunkin layi uku kuma zaɓi menu Taswirori na, za ku iya samun waɗanda kuka ajiye a nan. Da zaran ka danna wanda aka zaba, nan take zai bayyana akan taswira.

Raba hanya 

Idan kuna son raba hanyar ku tare da wani ba tare da aika musu da hotunan kariyar kwamfuta ba, zaku iya aika musu hanyar haɗi ta musamman zuwa jadawalin ku. Lokacin da ɗayan kuma ya danna shi, kuma idan suma suna amfani da aikace-aikacen Mapy.cz, za a nuna musu taswirar ku. Bayan an gama shirin, gungura sama da panel kuma zaɓi menu Raba. Kuna iya yin haka ba kawai ta hanyar aikin Saurin Share ba, har ma ta hanyar dandamali na sadarwa.

Zaɓuɓɓukan hanya 

Yayin shirin ku, dole ne ku lura cewa Mapy.cz na iya tsara hanyoyi da hanyoyin mota, masu tafiya a ƙasa, masu keke, masu tseren kankara da masu jirgin ruwa. A cikin shari'o'i uku na farko, duk da haka, an ba da ƙarin cikakkun bayanai. Don mota, za ku iya zaɓar mai sauri tare da zirga-zirga, mai sauri ko gajere tare da yiwuwar kauce wa sassan da aka biya. Ga masu tafiya a ƙasa, za ku zaɓi hanyar tafiya ko gajeriyar hanya, wacce kuma za ta iya kaiwa wajen alamar, amma bai kamata ku yi tafiyar kilomita da yawa ba. Game da keke, za ku iya tsara hanyoyi don dutse ko hanya - ba shakka kowane yana kaiwa zuwa wani wuri daban, saboda tare da keken hanya ba za a kai ku zuwa hanyoyin daji ba.

Madalla informace 

Sama da duka, wani kuma ya dace da masu yawon bude ido da masu keke informace, wanda ke ba ku ɗan ƙarin bayani game da hanyar ku, kuma wacce ƙila ba za a iya gani ba da farko. Da farko dai yanayi ne. Bayan shirya hanya, sake fitar da panel zuwa sama kuma kunna zaɓi Yanayi akan hanya. Hakanan zaka iya kunna ko kuna son ganin zafin jiki, hazo ko ƙarfin iska tare da shirin ku. Idan ka kara gungurawa ƙasa a cikin panel, za ka iya duba bayanin martabar tsayin hanya. Yana ba ku labarin yadda tsarin hawan ku da saukar ku ke tafiya. Madaidaicin layin, hanya mafi sauƙi (wanda ke cikin hotunan da aka makala yana da matukar wahala).

Wanda aka fi karantawa a yau

.