Rufe talla

Jerin allunan Galaxy Tab S8, wanda ya haɗa da ƙira uku, na cikin babban fayil ɗin masana'anta. Galaxy Tab S8 ita ce mafi ƙanƙanta, amma kuma ya bambanta da ƙirar Plus ta fuskar fasahar nuni da tantancewar halittu. Galaxy Tab S8 Ultra shine, bayan haka, a cikin wani ɗan wasa daban. Galaxy Amma Tab S8 + na iya zama mafita mai kyau ga mutane da yawa. 

Marufi na kwamfutar hannu yawanci kadan ne kuma, ba shakka, bai bambanta da yawa daga abin da kuke samu a cikin wasu samfuran ba, watau ƙarami ko babba. Baya ga kwamfutar da kanta, marufin ya kuma ƙunshi S Pen da wasu kwalaye guda biyu waɗanda ke ɓoye kayan bayanai, kayan aiki don cire aljihun katin ƙwaƙwalwar ajiya (ko SIM), da kuma kebul na caji na USB-C. Kar a kara duba nan. Kamfanin yana yin bayanin kula da muhalli kuma baya haɗa da adaftar. Kuna buƙatar amfani da naku, da kyau tare da isasshen ƙarfi don cin gajiyar caji mai sauri.

Launin graphite yana da tasiri sosai, cutarwarsa kawai shine hotunan yatsa suna manne da shi sosai kuma kwamfutar hannu ba ta da kyau sosai bayan amfani da shi na ɗan lokaci. Ba haka ba ne mai ban mamaki akan launin azurfa. Lokacin da ka bincika na'urar sosai, za ka ga cewa masana'anta sun kula da nannade duk gefuna na kwamfutar hannu tare da tsare. Don haka kar a manta a cire shi bayan an kwashe kayan.

Girma kuma mafi ci gaba 

Yana da manyan kyamarori da na gaba Galaxy Tab S8+ mai kama da ƙaramin sigar sa, da ƙwaƙwalwar ajiya da guntu, haɗin kai, firikwensin, ƙayyadaddun sauti. Abin da ya bambanta shi ne nunin 12,4 ″ Super AMOLED tare da ƙudurin 2800 x 1752 pixels tare da fineness na 266 ppi. Ƙananan ƙirar kawai yana da nuni na LTPS TFT 11" tare da ƙudurin 2560 x 1600 pixels da 1763 ppi. Dukansu suna da ƙimar farfadowar 120Hz.

Bambanci na biyu shine mai karanta yatsa. Ƙananan samfurin yana da shi a cikin maɓallin wuta (gefe), ƙirar Plus ya riga ya haɗa shi a cikin nuni. Galaxy Saboda ƙananan girmansa, Tab S8 kawai yana da baturin 8000mAh, Galaxy Tab S8 +, a gefe guda, 10090mAh. Dukansu suna tallafawa Super Fast Cajin 2.0 (har zuwa 45 W).

Don haka, idan kuna kallon ingancin nunin, babban abin da ke cikin tsarin yanke shawara zai fi yiwuwa ya faru dangane da girman. Kada ku damu da nauyin nauyi, saboda samfurin asali yana da nauyin 503 g, yayin da mafi girma shine kawai 64 g nauyi. Girman ya fi muhimmanci. Daidai saboda samfurin mafi girma yana ɗaukar sararin samaniya, yana iya zama mafi ƙaranci. Kaurinsa shine kawai 5,7 mm idan aka kwatanta da 6,3 mm. In ba haka ba, ya fi girma a bangarorin biyu. Koyaya, yana daidaita shi tare da girman nuni. Ba shi da sauƙi a faɗi ko ƙarami ko babba ya fi kyau.

To wanne zai kai ga? 

Ko da yake mun gama gwada ƙirar tushe, kuma yanzu za mu iya yin wasa tare da mafi girma samfurin, har yanzu yana da wuya a yanke shawarar wanda za mu je a zahiri. Anan muna ganin abu iri ɗaya a cikin shuɗi mai shuɗi, kawai a cikin wanda ya fi girma ɗaya. Amma ya dace daidai. Duk abin da kuka samu akan ƙirar Plus shima ana iya yin shi akan ɗaya ba tare da wannan moniker ba. Hakanan zai ɗauki hotuna kamar yadda ya kamata, kewaya Intanet kamar yadda sauri, wasanni za su yi aiki daidai da shi, kawai akan ƙirar Plus komai zai zama mafi girma da ɗan kyau. Amma da sannu hannuwanku za su yi rauni daga amfani da shi, kuma aƙalla a farkon ma zai cutar da walat ɗin ku.

Waɗannan ƙananan bambance-bambance ne suka haifar da babban bambanci a farashin, wanda zai iya taimakawa a shawararku. Tsarin asali na 11 ″ yana farawa akan 19 CZK, yayin da ƙirar Plus zai biya ku 490 CZK. Don haka yana da bambanci na dubu biyar, wanda ba shakka ba ne, don abin da suke ba ku ƙarin faranti 24, watakila bai isa ba ga mutane da yawa.

Samsung Allunan Galaxy Misali, zaku iya siyan Tab S8 anan 

Wanda aka fi karantawa a yau

.