Rufe talla

Mutane suna da ra'ayi daban-daban game da Bixby. Idan kana amfani da sabbin wayoyin Samsung Galaxy kuma ba ku fahimci mataimakin muryar mai ƙira da kyau ba, muna da labari mai daɗi a gare ku: zaku iya kashe shi gaba ɗaya. Don kashe Bixby akan na'urorin Samsung, kawai bi umarnin da ke ƙasa. 

Waɗannan shawarwarin sun shafi duk na'urorin Samsung Galaxy daga bayanin kula 10 kuma daga baya saboda basu da maɓallan sadaukarwa don Bixby. Na'urori irin su Samsung Galaxy Duk da haka, S8, S9, S10, Note 8 da Note 9 suna da nasu maballin sadaukarwa don kunna mataimakin muryar Samsung, don haka ba za a iya kashe shi gaba ɗaya ba. An ƙirƙiri wannan jagorar akan wayar Samsung Galaxy Bayani na S21FE 5G Androidem 12 da Ɗayan UI 4.1.

Yadda ake kashe Bixby akan maɓallin gefe 

Sabbin wayoyin Samsung yawanci suna da maɓalli uku kawai. Biyu don sarrafa ƙara, waɗanda za a iya haɗa su ta jiki zuwa ɗaya, da kuma wani mai kunnawa da kashewa, watau buɗewa da kullewa, nuni. Amma idan kun riƙe shi na dogon lokaci, zai fara mataimakin muryar Bixby ta tsohuwa.

  • Bude shi Nastavini. 
  • zabi Na gaba fasali. 
  • Zabi a nan Maɓallin gefe. 
  • A cikin Latsa ka riƙe, danna nan daga Wake Bixby zuwa Menu Kashe. 

Daga baya, idan ka riƙe maɓallin gefe na tsawon lokaci, za ka ga maganganu don kashe na'urar, sake kunna ta, ko kuma za ka ga menu na Yanayin gaggawa a nan. Hakanan zaka iya canza aikin maballin ta madaidaicin menu mai sauri, inda ka zaɓi gunkin rufewa a hannun dama na sama. Za ku ga maganganu iri ɗaya, wanda kuma ya haɗa da zaɓi don turawa zuwa menu na maɓallin maɓallin gefe.

Yadda ake kashe gano "Hi Bixby". 

Kamar yadda Mataimakin Google ke sauraron "Hey Google", Bixby yana sauraron "Hi Bixby". Jumla ce ta musamman ta musamman, don haka tabbas ba za ku taɓa faɗin ta bisa kuskure ba - amma idan kuna son kashe ta, ba shakka za ku iya.

  • Bude shi Bixby app. 
  • Danna menu na gefe layi uku. 
  • Zaɓi gunkin Nastavini. 
  • Kashe tashin murya. 

Bixby ba ya aiki sai dai idan kun shiga cikin asusun Samsung, don haka idan ba ku amfani da wasu fasalolin Samsung, kawai kuna iya fita. Za ku yi wannan a ciki Nastavini a saman inda menu ya kasance Samsung lissafi. 

Wanda aka fi karantawa a yau

.