Rufe talla

Wayoyin wayowin komai da ruwan sun maye gurbin masu kunna kiɗan, ko iPods ko MP3 ne. Kwanan nan, masana'antun kuma suna watsi da marufi na belun kunne, ba wai kawai don dalilin da ya sa zamanin ya riga ya zama mara waya ba, amma har ma mai amfani ya zaɓi mafi dacewa da kansa. Amma waɗanne ne za su iya zama? Duba waɗannan mafi kyawun belun kunne mara waya don Android wayoyi kuma tabbas zaku zaba.

Tabbas, zaku iya zaɓar daga nau'ikan ƙira iri-iri, irin su TWS ko kan-kan-kai, amma kuma a tsakanin masana'antun da yawa a cikin farashin farashi da yawa. Idan kun mallaki na'urar Samsung, ana ba da mafita kai tsaye Galaxy Buds. Duk da haka, idan saboda wasu dalilai ba su dace da ku ba, to, a cikin wannan zaɓin za mu mayar da hankali kan wasu zaɓuɓɓuka daga wasu nau'ikan. 

Samsung belun kunne Galaxy Misali, zaku iya siyan Buds anan

Niceboy HIVE Podsie 

Waɗannan belun kunne mara igiyar waya suna ba da fasahar zamani da ayyuka da yawa waɗanda zasu tabbatar da ƙwarewar kiɗan. Tare da cajin caji mai amfani, belun kunne suna ba ku aiki har zuwa awanni 35. Akwai fasahar Bluetooth 5.1 don watsa sauti mai inganci, mai inganci. Har ila yau, belun kunne suna da na'ura mai kwakwalwa tare da fasahar soke hayaniya, wanda ke sauƙaƙa yin kiran waya. Babban juriya ga yanayin yanayi mara kyau da lalacewa yana tabbatar da kariya ta IP54, don haka ana iya amfani da su a ko'ina ba tare da matsala ba. Farashin su yana da daɗi 899 CZK.

Niceboy KYAU Podsie zaka iya siya misali anan

Panasonic RZ-S500W-K 

Panasonic's TWS belun kunne suna ba da ingantaccen haɗi, har ma a wuraren da cunkoso. Wayoyin kunne suna amfani da fasahar Bluetooth ta zamani, wanda ba tattalin arziki bane kawai, amma kuma yana tabbatar da ingantaccen watsa sauti a kowane yanayi. Ƙananan ƙira da ƙananan ƙira ba ya hana komai kuma yana ba ku damar jin daɗin kiɗa ko tattaunawa kowane lokaci, ko'ina. Babban fa'idar aiki shine kawar da hayaniyar matasan, lokacin da belun kunne na Panasonic RZ-S500W-K ke amfani da ingantattun fasahohi don tabbatar da cewa duniyar waje ba ta dame ku ta kowace hanya. Har yanzu ana karɓar farashin a CZK 1.

Panasonic RZ-S500W-K  zaka iya siya misali anan

Sony Hi-Res WH-H910N 

Daga fitaccen sauti, zuwa ƙira mai nauyi da jin daɗi, zuwa ƙaƙƙarfan gani mai ban sha'awa, waɗannan su ne belun kunne mara igiyar waya ta Sony tare da ƙirar kai idan ba ku shiga cikin toho ko kunnuwa. Kuna iya sa ido ga sokewar amo mai aiki mai tasiri wanda zai ba ku damar cikakken mai da hankali kan kiɗan da kuka fi so. Direbobi 25mm suna iya sake haifar da cikakken sauti na gaske, cikin ingancin Hi-Res. Lokacin da kuka cika cajin belun kunne, zaku iya yin wasa na awanni 35 masu daraja. Farashin shine CZK 3.

Sony HiSaukewa: WH-H910N zaka iya siya misali anan

Marshall Motif ANC 

Waɗannan belun kunne daga mashahurin kamfanin Marshall ɗaya ne daga cikin ƙananan belun kunne mara waya, amma ko da a cikin ƙaramin ƙirar su, sun sami damar sanya “na’urar” na musamman a cikin nau'ikan direbobin 6mm masu ƙarfi. Zai faranta muku rai ba kawai tare da sauti mai girma ba, har ma tare da murƙushe amo mai aiki, wanda zaku yaba duk lokacin da kuke son kashe kewaye kuma ku nutsar da kanku cikin sauraro. Tare da aikin daidaitawa a cikin Marshall Bluetooth app, zaku iya tsara sauti don nau'in da kuka fi so. Farashin shine CZK 4.

Marshall Motif ANC zaka iya siya misali anan

Beats Studio3 Mara waya 

Rufaffen ginin belun kunne yana ba da tabbacin keɓe waƙar a cikin kunnuwanku. Wani abu mai mahimmanci na belun kunne shine makirufo, belun kunne kuma suna danne hayaniyar yanayi. Kuna iya daidaita ƙarar kiɗan ko bidiyo ta amfani da dabaran sarrafawa. Godiya ga mai sarrafawa akan belun kunne, zaku iya saurin canzawa tsakanin waƙoƙi, da karɓar kira. Idan kuna son tafiya, to, ƙirar su ta nadawa ya dace da ku. Kunshin kuma ya haɗa da akwati don amintaccen ajiya. Za su yi aiki har zuwa sa'o'i 40 akan caji ɗaya, farashin shine CZK 6.

Barazana Studio3 Wireless zaka iya siya misali anan

Bowers & Wilkins PI7 

Waɗannan su ne manyan belun kunne mara igiyar waya waɗanda za su ba ku ƙwarewar kiɗan aji na farko. Suna fasalta fasahar Qualcomm aptX don watsa sauti mai inganci, kuma haɗe-haɗen lasifikan da ke soke amo suna tabbatar da sauƙin sarrafa kiran waya. Godiya ga ingantaccen murfin IP54, zaku iya amfani da belun kunne a ko'ina kuma a kowane yanayi. Yana ɗaukar sa'o'i 4 yana aiki, kuma lokacin da kuka saka shi a cikin cajin caji, kuna samun isasshen kuzari don ƙarin sa'o'i 16 na sauraron. Har ila yau, akwati na musamman yana ba ku damar haɗa tushen sauti na waje ta hanyar USB ko analog, wanda sautinsa ke sake bugawa a cikin belun kunne. Bowers & Wilkins labari ne na gaskiya a fagen lasifika da belun kunne, samar da fasaha har zuwa fitattun gidajen rikodi, don haka ba za ku iya yin kuskure a nan ba. Kawai ku biya ingancin, saboda belun kunne na PI7 zai biya ku CZK 10.

Bowers & Wilkins PI7 zaka iya siya misali anan

Bang & Olufsen BeoPlay H95 

Tare da kewayon mitar 20 zuwa 20000 Hz, zaku iya dogaro da jin daɗin waƙoƙin da kuka fi so gabaɗaya. Tabbas, belun kunne kuma sun haɗa da makirufo don sadarwa. Har ila yau, belun kunne suna danne amo. Kuna iya sarrafa duk ƙarar ta amfani da dabaran sarrafawa. Mai sarrafawa kuma yana ba da damar saurin sauyawa tsakanin waƙoƙi. Idan kun kasance sau da yawa akan tafiya, tabbas za ku yaba da ƙira da shari'ar su mai ninkawa. Za ku iya amfani da su har zuwa sa'o'i 50 akan cikakken cajin. Duk da haka, farashin nan yana da girma sosai, kuma godiya ga alamar almara. Za su biya ku CZK 15.

Bang & Olufsen BeoPlay H95 zaka iya siya misali anan

Wanda aka fi karantawa a yau

.