Rufe talla

Anan akwai jerin na'urorin Samsung waɗanda suka sami sabuntawar software a cikin makon Mayu 2-6. Musamman, game da wayoyi ne Galaxy S20 5G, S20+ 5G, S20 Ultra 5G, Galaxy S21, S21+, S21 Ultra, Galaxy M33 a Galaxy A32.

Don jerin samfuran Galaxy S20 5G ku Galaxy S21 da kuma kwanan nan ƙaddamar da tsakiyar kewayon wayoyin hannu Galaxy M33 Samsung ya fara sakin facin tsaro na Mayu. Don jerin da aka ambata na farko, sabuntawar yana ɗaukar sigar firmware G98xBXXUEFVDB kuma shine farkon wanda ya isa Jamus, tare da jerin na biyu yana zuwa tare da sigar firmware Saukewa: G991BXXU5CVDD kuma shine farkon samuwa a Italiya da Galaxy M33 yana ɗaukar sigar Saukewa: M336BXXU2AVD5 kuma shine farkon zuwa "ƙasa" a cikin Ukraine da Rasha. Sabuwar facin tsaro yana gyara ɗimbin kurakuran tsaro, amma Samsung bai bayyana takamaiman takamaiman ba. Kamar koyaushe, zaku iya bincika samuwar sabon sabuntawa da hannu ta buɗe shi Saituna → Sabunta software → Zazzagewa kuma shigar.

Amma game da sabuwar wayar salula ta Samsung ta gaba Galaxy A32, don haka ya fara karɓar sabuntawa tare da Androidem 12 da Ɗaya daga cikin UI 4.1. Sabuntawa, wanda ya haɗa da facin tsaro na Afrilu, yana ɗaukar sigar firmware Saukewa: A325FXXU2BVD6 kuma shine farkon wanda ya isa Indiya. Kamata ya yi ta isa wasu kasashe nan da makonni masu zuwa. An karɓi nau'in 5G na wayar Android 12 riga 'yan makonni da suka wuce.

Samsung wayoyin Galaxy zaka iya siya misali anan

Wanda aka fi karantawa a yau

.