Rufe talla

Mun kawo muku jerin na'urorin Samsung waɗanda za a saki a cikin mako na 25-29 samu sabunta software a watan Afrilu. Musamman magana game da Galaxy S10 Lite, Galaxy A52, Galaxy M31, Galaxy Tab S8 Ultra da Galaxy Tab Active3.

Akan wayoyi Galaxy S10 Lite, Galaxy A52 da kwamfutar hannu Galaxy Tab Active3 Samsung ya fara sakin sabuntawa tare da facin tsaro na Afrilu. AT Galaxy S10 Lite yana ɗaukar sigar firmware da aka sabunta Saukewa: G770FXXU6GVD1 kuma shine farkon wanda ya isa Spain, u Galaxy A52 yana ɗauke da sigar sabunta firmware Saukewa: A525FXXS4BVD1 kuma shine farkon wanda aka samu a cikin ƙasashen Turai daban-daban da sabuntawa don Galaxy Tab Active3 ya zo tare da sigar firmware Saukewa: T575XXS3CVD2 kuma shine farkon wanda ya isa Hong Kong. Kamar koyaushe, zaku iya bincika samuwar sabon sabuntawa da hannu ta buɗe shi Saituna → Sabunta software → Zazzagewa kuma shigar.

Samsung's flagship kwamfutar hannu na yanzu Galaxy Tab S8 Ultra ya fara samun sabuntawa tare da facin tsaro na Mayu, wanda shine farkon zuwa "ƙasa" akan wayoyi na wannan makon. Galaxy S22 (mafi kyawun faɗi akan bambance-bambancen tare da guntuwar Snapdragon 8 Gen 1, don haka ba a cikin Turai ba). Sabuntawa yana ɗaukar sigar firmware Saukewa: X900XXU2AVD6 kuma yana kusa da 505 MB a girman. Baya ga sabon facin tsaro wanda ke gyara ɗimbin kurakuran tsaro, yana kuma kawo cigaba ga kwanciyar hankali da tsaro gabaɗaya. Koyaya, Samsung bai bayyana takamaiman bayanai ba.

Amma ga smartphone Galaxy M31s, na karshen ya sami sabuntawa tare da Androidem 12 da kuma babban tsarin UI 4.1. Ya zo tare da firmware version Saukewa: M317FXXU3DVD4 kuma abokan cinikin Rasha ne suka fara karɓar shi. Sabuntawa ya haɗa da facin tsaro na Maris. Sabuntawar ya kamata a fitar da shi zuwa ƙarin ƙasashe a cikin 'yan makonni masu zuwa.

Samsung wayoyin Galaxy zaka iya siya misali anan

Wanda aka fi karantawa a yau

.