Rufe talla

Kuna iya mantawa da cajin na'urarku, kuna iya yin wasa mai buƙata wanda ke zubar da baturin ku da yawa, ko kuma kuna iya yin balaguro na kwanaki da yawa. Wani lokaci akwai yanayi kawai inda kake buƙatar ajiye baturin wayarka gwargwadon yuwuwa don ɗorewa muddin zai yiwu. Anan zaku sami umarni akan yadda ake ajiye baturi akan wayar tafi da gidanka ta yadda zaku iya ganin akalla wata maraice.

Tabbas, babbar shawara ita ce siyan bankin wutar lantarki mafi kyau. Za ta iya fitar da ƙaya daga diddige ku a kowane lokaci kuma a duk inda ba ku da wutar lantarki. Idan kawai game da "rayuwa", ba dole ba ne ya zama babba ko tsada. Koyaya, idan kuna son ɗaukar ɗan lokaci kaɗan, la'akari da samun baturi na waje tare da aƙalla ƙarfin baturin wayarka sau biyu.

Kuna iya samun zaɓi mai faɗi na bankunan wutar lantarki anan

Nemo abin da ya fi cinye baturin ku kuma yanke shi 

Tabbas, yana ba da kai tsaye don rage lokaci a waɗannan aikace-aikacen da wasannin da ke sanya mafi girman buƙatu akan baturi. Kawai je zuwa Nastavini, inda za a zaba kula da baturi da na'ura. Danna kan menu a nan Batura kuma matsa zuwa shafi na biyu na ginshiƙi. Anan, duk abin da za ku yi shi ne zaɓi ranar da kuke so kuma za ku ga wane aikace-aikacen ya fi ƙarfi daga wayarku. Lokacin da ka iyakance amfani da shi, za ka ƙara tsawon rayuwar wayarka.

Daidaita hasken nuni 

Nunin yana ɗaya daga cikin manyan masu amfani da ƙarfin baturi. Don tsawaita shi, ba shakka yana da kyau kada a kunna ta kwata-kwata, amma ba lallai ne ka yi amfani da na'urar ba kwata-kwata. Koyaya, kawai daidaita haske na iya isa. Na farko, yana da mahimmanci a ce ya kamata ku yi amfani da saitin haske ta atomatik, wanda ke gyara hasken baya fiye da saita shi zuwa ƙayyadaddun ƙima, kuma kawai yana ci ƙasa da lokaci saboda yawanci yana da ƙasa.

Amma idan kun sami kanku a cikin yanayin da kuke buƙatar tsawaita rayuwar baturin ku, je wurin Nastavini, zaɓi menu Kashe, rage haske zuwa ƙarami kuma Kashe Hasken Adaɗi. Hakanan zaka iya taimakawa ta hanyar canza na'urarka zuwa yanayin duhu, da kuma canzawa zuwa daidaitaccen ƙimar sabunta allo idan na'urarka ta ba shi damar.

Kula da fuskar bangon waya 

Tun da mun ɗanɗana yanayin duhu, yana da kyau kuma mu yi amfani da bangon bango mai duhu akan bangon na'urar tare da haɗin gwiwa. Nunin OLED ba sa haskaka pixels a baki, don haka adana kuzari kuma nunin zai zama mafi tattalin arziki. A lokaci guda, guje wa duk wani bangon bango mai rai wanda ke da ban sha'awa amma ba dole ba. Je zuwa Nastavini -> Baya da salo, inda zaku iya zaɓar duka fuskar bangon waya da harka Android12 tare da UI 4.1 guda ɗaya da palette mai launi, wanda ba shakka yakamata ya zama mai walƙiya kamar yadda zai yiwu.

Kunna yanayin ajiyar wuta 

Tabbas, ana bayar da shi kai tsaye. IN Nastavini -> kula da baturi da na'ura -> Batura za ku sami tayin Yanayin tattalin arziki. Lokacin da ka danna shi, za ka iya bayyana bayanansa a nan, kamar kashe Always On Display, iyakance gudun CPU zuwa 70%, rage haske na dindindin da kuma kashe 5G a hankali idan wayarka tana da shi. Hakanan za'a iya kunna yanayin tanadi anan, amma kuna iya yin haka a kowane lokaci daga menu na kwamitin ƙaddamar da sauri.

Kashe abin da ba ku buƙata 

Amma akwai wani abu mai alaƙa da yanayin ceton wutar lantarki da kashe 5G iyakance fasali daban-daban da ba ku buƙata a halin yanzu. Tabbas, muna magana ne game da Wi-Fi, idan ba a haɗa ku da wannan hanyar sadarwa a halin yanzu ba. Wayar baya buƙatar bincika kewaye idan babu hanyar sadarwa mara waya kusa da ku. Hakanan ana iya faɗi game da Bluetooth, NFC, GPS. Kuna iya amfani da yawancin su daga rukunin menu mai sauri. Anan kuma zaku iya kashe Wuri kuma, akasin haka, kunna Yanayin Jirgin sama, wanda riga iyakataccen bayani ne.

Wanda aka fi karantawa a yau

.