Rufe talla

Tsarin aiki Android yana ba da ɓangarorin keɓancewa da yawa daga mai amfani da shi, kuma na dogon lokaci yana ba da damar ƙirƙirar manyan fayiloli, kwafi daga gare ta, misali. Apple a cikin sa iOS. Waɗannan suna da fa'idar da aikace-aikacen da aikace-aikacen irin wannan nau'in ko waɗanda daga wannan haɓakawa za'a iya haɗawa a ƙarƙashin bayarwa ɗaya. Tare da bayyananne suna, za ku kuma san abin da za ku nema nan da nan. Yadda ake ƙirƙirar babban fayil a kan tebur ba shi da wahala ko kaɗan. 

An ƙirƙiri wannan jagorar akan Samsung Galaxy S21 FE 5G tare da OS Android 12 da UI guda ɗaya 4.1. Yana aiki ba kawai akan tebur ba har ma a cikin menu na na'urar. Sannan dole ne ita kanta folder ta ƙunshi aƙalla aikace-aikace ko wasanni guda biyu, links ko shortcuts, domin idan akwai guda ɗaya, za a goge ta kai tsaye.

Yadda ake ƙirƙirar babban fayil akan tebur ɗin na'urar tare da Androidem

  • Idan kana da abu fiye da ɗaya akan tebur ko a cikin menu, riƙe yatsanka a kai tsawon lokaci. 
  • Ba tare da ɗaga shi daga nuni ba, matsar da abin da aka riƙe zuwa ɗayan. 
  • Wannan zai haifar muku da babban fayil ta atomatik. 
  • Za ku iya sa masa suna. 
  • Hakanan zaka iya ƙara ƙarin ƙa'idodi zuwa gare shi tare da alamar Plus ba tare da jawo su ba. 
  • A wannan yanayin, kawai danna aikace-aikacen daga lissafin sannan ku gama. 
  • Hakanan akwai zaɓi don zaɓar launi da kuke son babban fayil ya kasance daga baya.

Yadda ake cire apps daga babban fayil v Androidu 

Kuna cire aikace-aikacen kamar yadda kuka ƙara su, kuma a cikin yanayin tebur da menu. Kawai riƙe yatsanka akan gunkin kuma matsar da shi zuwa wajen babban fayil ɗin. Koyaya, zaku iya kawai riƙe yatsanka akan gunkin da ke cikin babban fayil akan tebur sannan zaɓi menu Cire. Ana cire gajeriyar hanyar zuwa abun, amma idan, misali, aikace-aikace ne, ana ci gaba da saka shi.

Wanda aka fi karantawa a yau

.