Rufe talla

Tare da Galaxy S22 da shari'ar juzu'i na Bayyanar View sun isa ofishin editan mu don gwaji. Wannan kayan haɗi ne mai ban sha'awa mai ban sha'awa wanda ba kawai yana kare na'urar ba, amma kuma yana ƙara ayyuka masu ban sha'awa, kamar kunnawa ko kashe nuni ta atomatik. 

Tabbas, Smart Clear View Cover an tsara shi da farko don kare na'urar. Domin jujjuyawa ce, kuma tana rufe allon wayar ku, ta yadda za ku iya ɗaukar ta a cikin jakarku ko igiyar igiya ba tare da damuwa da goge allonku ba. Don wannan, ya ƙunshi duk sauye-sauyen da ake bukata, da kuma yiwuwar sarrafawa tare da maɓalli. Sannan akwai taga mai hankali.

Tagan ba kawai na lambobi ba ne 

Ta gaskiyar cewa murfin kuma yana kan nuni, ikon sarrafa abubuwan da aka rasa ba shakka yana da rauni. Wannan ya zama ruwan dare ga lokuta masu juyawa, amma tunda akwai taga, zaku iya ganin komai mai mahimmanci a ciki. Kawai kunna nuni tare da maɓallin (ko matsa nuni da yatsa a cikin taga) kuma nan da nan zaku ga ƙarfin cajin lokaci, kwanan wata, ko ƙarfin baturi.

A lokaci guda, ana nuna su a nan informace game da mai kira, zaka iya sarrafa kiɗan cikin sauƙi ko duba sanarwa a ciki. Koda an rufe murfin, nuni yana aiki a yankin taga. Don haka zaku iya canzawa tsakanin shafuka da yawa anan. Don haka ba lallai ne ka jujjuya shi kawai don gano wanda ke kiran ka ba. Godiya ga yankewa a cikin yankin lasifikar, Hakanan zaka iya kula da kira koda an rufe karar.

Koyaya, idan kun saita maɓallin wuta sau biyu don fara kamara, ba zai yiwu a ɗauki hotuna tare da rufe murfin ba. A cikin taga, na'urar za ta nemi ku buɗe murfin. Sa'an nan ne kawai za ku ga hanyar haɗin kyamara.

Duk mahimmanci 

Cajin juzu'i na Clear View ya ƙunshi, sai dai taga akan nunin da taron kamara da LED mai haskakawa, da kuma hanyar haɗin USB-C, don kada ku cire na'urar daga murfin don caji. shi. Wayar cajin ba shi da wata matsala a gare shi. Tabbas, akwai kuma shigar da microphones, ta yadda ɗayan zai ji ku da kyau, ko kuma ga mai magana, don ku, a gefe guda, ku ji ana kunna abubuwan da ke cikin wayar da kyau.

Ana rufe maɓallin wuta da maɓallin ƙara kuma kuna sarrafa su ta waɗanda ke kan murfin. Yana da matuƙar sauƙi kuma ba tare da matsala ɗaya ba. Matsakaicin girman murfin shine 75,5 x 149,7 x 13,4 mm kuma nauyinsa shine 63 g, wanda ba ƙaramin ƙarami bane kuma dole ne kuyi la'akari da hakan. Galaxy Wannan yana kawo S22 zuwa jimlar nauyin gram 240.

Share ƙarin ƙima 

Tare da shari'ar, a zahiri ba kwa buƙatar amfani da maɓallin wuta kuma. Ta hanyar buɗe shi, za ku buɗe na'urar ta atomatik (ba shakka, ya dogara idan kuna amfani da kowane tsaro). Rufe shi kuma yana kashe nuni ta atomatik, don haka ba sai ka kashe shi da hannu ba. Abin takaici ne cewa babu magnetin da zai riƙe sashin akan nuni zuwa jikin murfin. Bude ta yana da sauƙi kuma a aikace ba tare da juriya ba. Yana da babban hasara na dukan mafita.

Har ila yau, al'amarin ya ƙunshi wani maganin rigakafi wanda ke taimakawa kariya daga ƙwayoyin cuta da kuma gurɓataccen ƙwayoyin cuta (wannan wani abu ne na biocidal da ake kira Pyrithione Zinc). Samsung kuma ya bayyana cewa shari'ar sa don Galaxy S22 yana ba da sabuwar rayuwa ga kayan da aka sake fa'ida.

An saita farashin a hankali 

Game da saka wayar a cikin akwati, yana da sauƙi da sauri. Yana da manufa don farawa tare da gefen babba kuma kawai ɗaukar ƙananan. Fitar da shi ya fi muni. Idan kawai kuna buƙatar danna wayar lokacin shigar da ita a cikin murfin, lokacin fitar da ita dole ne ku ture murfin, daidai a kusurwar dama ta sama (kamar yadda umarnin cikin kunshin ya faɗi). Duk da haka, baya son wayar sosai. Yana ɗaukar ɗan aiki kaɗan don nemo riko daidai. Koyaya, gaskiya ne cewa mai yiwuwa ba za ku cire shi sau da yawa ba.

Share Duban akwati don Galaxy Ana samun S22 cikin baki, burgundy da fari. Farashin da aka ba da shawarar shine 990 CZK, amma kuna iya siyan shi daga kusan 800 CZK. Tabbas, akwai kuma waɗanda suka fi girma samfura, wato Galaxy S22+ a Galaxy S22 Ultra. 

Share Duban akwati don Galaxy Kuna iya siyan S22 anan 

Wanda aka fi karantawa a yau

.